Ask Làm sao để chơi Poker rút tiền thật trên PokerStars?

Status
Not open for further replies.

khanhsieunhan

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Như title ạ. Em đã tạo xong 1 tài khoản Skrill và đã qua được bước Verify chứng minh thư + ảnh.
Bây giờ em muốn chơi PokerStars thì em mua tiền $USD Skrill của trader rồi để họ bắn vào tài khoản Skrill của em, rồi từ Skrill của em lại bắn vào PS, nếu muốn rút tiền thì từ PS bắn lại vào Skrill của em rồi từ Skrill của em bắn vào tk Skrill Trader để họ bắn tiền Việt vào bank account của em đúng không ạ?
Em newbie nhờ các pro chỉ giáo ạ
Nếu có lời khuyên nào cho Newbie ở khoản này nhờ các pro chỉ giáo em thêm ạ

tot nhat nen choi live dung choi online ke ca pokerstar cau thua hok noi gi,cau thang rut tien bat cau xac minh nhung cau vo van de close tai khoan cau,nhung cmt ,sao ke ngan hang,chup hinh mat mui,cau goi xong lai doi cai kia nhu giay to khong hop le
dia chi choi live
bai pokerstar hok giong bai ngoai that dau nhe,no de danh doi pho voi cau nhu doi AA ben ngoi live cau danh 5 van win 4,5 van,con pokerstar no muon cau thua 5 van AA van thua lien tay

tot nhat nen choi live dung choi online ke ca pokerstar cau thua hok noi gi,cau thang rut tien bat cau xac minh nhung cau vo van de close tai khoan cau,nhung cmt ,sao ke ngan hang,chup hinh mat mui,cau goi xong lai doi cai kia nhu giay to khong hop le
dia chi choi live
bai pokerstar hok giong bai ngoai that dau nhe,no de danh doi pho voi cau nhu doi AA ben ngoi live cau danh 5 van win 4,5 van,con pokerstar no muon cau thua 5 van AA van thua lien tay

Em ở ngoài Hà Nội cơ ạ không biết CLB mình có cơ sở Hà Nội không ạ?

pokerstreams.net

pokerstar sàn uy tín nhất tg rồi, cứ chơi thoải mái đi, rãnh thì xác minh info đầy đủ thì chả sợ j cả, sàn này lên stake cao toàn pro player, chơi luyện trình thì oke, còn chơi cơm gạo kiếm tiền tốt nhất kiếm site khác

Như title ạ. Em đã tạo xong 1 tài khoản Skrill và đã qua được bước Verify chứng minh thư + ảnh.
Bây giờ em muốn chơi PokerStars thì em mua tiền $USD Skrill của trader rồi để họ bắn vào tài khoản Skrill của em, rồi từ Skrill của em lại bắn vào PS, nếu muốn rút tiền thì từ PS bắn lại vào Skrill của em rồi từ Skrill của em bắn vào tk Skrill Trader để họ bắn tiền Việt vào bank account của em đúng không ạ?
Sàn pokerstar là uy tín nhất trên thế giới rồi bác .
Có nhiều cách nạp poker star : 1. chọn những người mua bán ps ở vn ( em chẳng hạn )
Mua skrill nạp vào xog bán ra , tương tự với net .
Rút tiền : bán cho em , hoặc rút ra skril hoặc net bán cho các exchanger .

Lúc đầu chơi cũng nghĩ khó khăn y chang bác,nhưng ko cần đến mức lằng nhằng như vậy đâu bác,bác chơi thắng muốn rút tiền thì nên group rao bán lại PS sẽ nhanh và ko phải chịu phí nhé.

pokerstar sàn uy tín nhất tg rồi, cứ chơi thoải mái đi, rãnh thì xác minh info đầy đủ thì chả sợ j cả, sàn này lên stake cao toàn pro player, chơi luyện trình thì oke, còn chơi cơm gạo kiếm tiền tốt nhất kiếm site khác
poker hay có quây bàn 5 thì 3 đánh 2 pokerstar có khắc phục đc vụ này không bác chơi web ở vn toàn bị quây đánh cược cao khó

poker hay có quây bàn 5 thì 3 đánh 2 pokerstar có khắc phục đc vụ này không bác chơi web ở vn toàn bị quây đánh cược cao khó
sao bạn không nghĩ ngược lại; mình tạo bàn 5, 3 thằng mình quây đánh 2 thằng nó :)
nhưng nếu chơi online bạn gà mà cầm 3 thằng vào thì vẫn có thể chết với 1 thằng pro đó nhé
pokerstar có thể siết chặc điều này nhưng nếu nó thả bot vào đánh bạn cũng không ăn được nó đâu, nhất là bàn high stake
thành ra nếu muốn kiếm đều và ổn định bạn phải giỏi cả 2 đường : đường Chính quy và cả đường Tà đạo :)
( điều này không chỉ đúng trong thế giới Poker đâu nhé : )

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,328
170,456
Latest member
t11dknyt2

Most viewed of week