Ask làm sao biết forum nào chất lượng

hieucontn2

Banned
Reactions
12
MR
0.000
em không biết cách làm sao biết forum nào là chất lượng để post cả, ai chỉ em với, em đọc trên mạng thấy xem rank hay alexa gì đó nhưng không hiểu gì cả, ai giải thích cho em với, thanks all!

em không biết cách làm sao biết forum nào là chất lượng để post cả, ai chỉ em với, em đọc trên mạng thấy xem rank hay alexa gì đó nhưng không hiểu gì cả, ai giải thích cho em với, thanks all!

bạn có list rồi đúng ko? tải cái này về ALEXA
sau đó copy các trang web rồi dán vào! Cái nào rank thấp thì lấy! hè hè!

em thanks rùi đó, giá mà thanks được 100 cái, có nghĩa là forum ngon thì post tay hết hả anh, bài em làm thig chuẩn nhưng mà ngày em phai post đến 50 bài nên chắc vẫn bi banned, forum post auto được là spam hết hả anh

em thanks rùi đó, giá mà thanks được 100 cái, có nghĩa là forum ngon thì post tay hết hả anh, bài em làm thig chuẩn nhưng mà ngày em phai post đến 50 bài nên chắc vẫn bi banned, forum post auto được là spam hết hả anh
Post nhieu chưa hẳn đã tốt, spam 50 bài chắc chắn bị baner rùi!
Mình post 1 day chưa khi nào quá 15 bài cả!forum nào auto được thi spam tay làm gì? ko cần post nhiều vẫn có tiền nhiều đó mới là kinh nghiệm!
A sẽ ko thể nói hết về điều này, mỗi người có 1 cách chơi và phương thức kiếm tiền khác nhau mình chỉ support được những cái căn bản thôi!

bỏ 2 tháng ra tự tìm . post tay từng forum 1
mõi forum 1 link PTU
sau 1 tuần xem link PTU nào nhiều lượt Down nhất .

bác việtmmo đi đâu cũng khoe thế ???

vietmmo là vậy mà bạn, bản thân mình thì cứ cái gì add dc vào auto là add ngày post>100 bài ban thì reg lại, ko phải xoắn, mình theo chủ nghĩa auto 100% chả bao giờ phải tay tiếc cái gì cho mệt người ngày làm 2-3 tiếng còn lại còn dành thời gian cho cuộc sống :D

hê hê, tớ check tầm 10.000 forum rồi,;)) h vẫn chơi nè ka ka

cha này hay khoe đâm ghét nhưng bộ tài sản của hắn kể cg thèm... kiu này mà có cơ hội fai làm quả giết người cướp của thôi =))

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,890
170,949
Latest member
TuanDarcy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week