Request Làm PP bị limit 180 days

sundesign

Banned
Reactions
48
MR
0.029
Hix nhận có mấy đồng mà nó cho limit 4step, bực quá, gét nó lắm rồi.
Ai có biết cách làm cho PP của mình bị 180days ko, chán chả buồn làm gì nữa.
Ai biết giúp mình với nhé.
PP viet nam, chính chủ.

up cái hình avata của e gửi cho nso đê bác , bảo đảm ăn mit luôn

up bừa proof lên vài ngày sau là 180days luôn ý mà

4 step mà không gỡ thì khác gì 180 day. và rule của nó là bị limit kiểu j mà tạo acc mới vẫn vi phạm hết. đừng nghĩ limit 180day rồi lấy info cũ tạo là được phép nhé. Nó check không ra thì thôi ra phát là tạch tiếp

180 day nó khác, hi vọng sau 180 day còn có thể rút được chút it.
4Step thì chẳng thể gỡ nổi :D

Thích cái nào thì up lên cũng limited hết

http://www.collecticon.org/collecticon_wp/wp-content/uploads/2010/12/****-paypal.jpg

Chúc bác ăn 180 days thành công ;)

Thực ra limit bao nhiêu step cũng thế, sau 180 days bạn vẫn rút $ được bình thường không cần acc bạn phải limit 180 days

đau bụng vs ông thớt này =]

ko gỡ limit thì bạn coi như vứt cái info chính chủ của bạn đi và ko bao giờ xài lại dc ;)

Thực ra limit bao nhiêu step cũng thế, sau 180 days bạn vẫn rút $ được bình thường không cần acc bạn phải limit 180 days
MÌnh tưởng chỉ có 180day thì nó mới cho rút chứ, còn có step nó cứ mãi như thế :D

up mấy cái hình trên có vẻ OK đó thread :D

MÌnh tưởng chỉ có 180day thì nó mới cho rút chứ, còn có step nó cứ mãi như thế :D
Gỡ step, thì nó cho thời hạn giải trình
Sau thời hạn giải trình mà ko có gì gửi cho nó, sẽ chuyển sang limited 180 days bạn à :)

Nói thế này là không đúng, bị limited cũng có nhiều trường hợp vẫn tiếp tục được nhận tiền như thường.

Bị PERMANENTLY Limited và sau 180 ngày thì mới rút về được.

Tuy nhiên có ngoại lệ, nhưng phải yêu cầu PP cho phép:

- PP nói 180 ngày chứ nếu xin nó Review nó thấy không có Fraud thì nó vẫn cho rút tiền ngay trong tháng đó, tất nhiên account vẫn bị permanently limited

- Nếu không rút tiền về bank, có thể yêu cầu chính PP chuyển số tiền đó qua tài khoản PP khác của 1 người bạn.

Nói thế này là không đúng, bị limited cũng có nhiều trường hợp vẫn tiếp tục được nhận tiền như thường.

Bị PERMANENTLY Limited và sau 180 ngày thì mới rút về được.

Tuy nhiên có ngoại lệ, nhưng phải yêu cầu PP cho phép:

- PP nói 180 ngày chứ nếu xin nó Review nó thấy không có Fraud thì nó vẫn cho rút tiền ngay trong tháng đó, tất nhiên account vẫn bị permanently limited

- Nếu không rút tiền về bank, có thể yêu cầu chính PP chuyển số tiền đó qua tài khoản PP khác của 1 người bạn.

Thứ nhất là mình đang nói về chuyện rút tiền bank với acc paypal bị limit thì mình nói không cần phải là 180 thì acc bị limit kiểu gì sau 180 days đều rút được ( bác thớt không cần làm bị limit 180 nhưng sau 180 vẫn rút binh thường )

Thứ hai : Về 2 cái ngoại lệ của bạn thì mình không biết vì không bao giờ thử :D

Cám ơn !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week