Làm offer thì nên mua pc hay lap ?

BẠN NEM MUA PC VÀ CỤC PSU ĐẢM BẢO KO BỊ MẤT ĐIỆN LÀ TỐT NHẤT
điện ko ổn lắm thì ăn dc pc ko . Mak làm offer thì mở máy suốt pc hơn lap chắc rùi. Nhưng có bác làm bằng lap vẫn ok mak

đây

sao các pro không cắm auto lead offer trên vps cho tiện, sắm máy khủng vừa tốn tiền lại tốn điện.
sắm máy khủng để có dịp mang lên khoe đó bác :p mỗi người có suy nghĩ khác thôi bác :) riêng mình luôn sắm thêm máy chứ không sắm VPS

lap làm nhanh nát lắm . làm 2 năm là tan tành máy ra rồi

Dùng card 2g đi. Kiếm em DDR5 mà dùng, hơn nhau chút xíu.Card 2G giờ cũng có 1củ rưỡi

i3 ram max là 4 GB thôi bạn. lên hẳn con i5 ram 8 GB chạy cho nó máu, chơi hẳn card rời 1 GB nữa là êm.
:( lần đầu tiên nghe nói i3 ram max 4GB :( cao nhân xin chỉ giáo nguồn tin này ở đâu ah :(. mấy năm trước mình còn xài con E8600 ram 8GB, không lẽ i3 còn thua con cùi bắp kia sao :(

Nên mở phòng net mà treo auto, khách vào thì nhường bớt máy cho khách ko thì cứ auto offer mà đập :D

i3 ram max là 4 GB thôi bạn. lên hẳn con i5 ram 8 GB chạy cho nó máu, chơi hẳn card rời 1 GB nữa là êm.
i3 sao lại max 4gb hả bác, win 32 bit nó chạy tới 4gb là max, còn ram trên 4gb phải xài win 64 bit thì có nghe

tớ cày hơn 2 năm nay .. mới chỉ đi 1 con dell , còn con vaio hơi đơ đơ thôi mà :p:p

:( lần đầu tiên nghe nói i3 ram max 4GB :( cao nhân xin chỉ giáo nguồn tin này ở đâu ah :(. mấy năm trước mình còn xài con E8600 ram 8GB, không lẽ i3 còn thua con cùi bắp kia sao :(
cái này mình ra tiệm hỏi đó pro. thay vào thì thay được nhưng bạn chưa hiểu là cpu nó sẽ không hỗ trợ tới đủ 8 gb thì suy ra cho dù thay 100GB cũng chỉ bỏ phí thôi bạn nhé. Không tin ra tiệm hỏi thử là biết ngay ấy mà. Mình đang dùng i3 bữa đôn lên ram 8gb nhưng ra tiệm họ bảo là max 4gb nên mình đôn lên 4gb và giờ nói lại vậy.o_O

PC
Lap thì tiện thật, nhưng đi ra ngoài mạng miếc nó đâu được ổn định, có khi fake ip còn chả nổi chứ đừng nói lead :v

cái này mình ra tiệm hỏi đó pro. thay vào thì thay được nhưng bạn chưa hiểu là cpu nó sẽ không hỗ trợ tới đủ 8 gb thì suy ra cho dù thay 100GB cũng chỉ bỏ phí thôi bạn nhé. Không tin ra tiệm hỏi thử là biết ngay ấy mà. Mình đang dùng i3 bữa đôn lên ram 8gb nhưng ra tiệm họ bảo là max 4gb nên mình đôn lên 4gb và giờ nói lại vậy.o_O
Thế nó bốc phép đấy Bro Trên Trang chính của Intel còn ghi là max 16Gb nhé o_O
Con core i3 thế hệ đầu tiên đây
http://ark.intel.com/vi/products/46473/Intel-Core-i3-540-Processor-4M-Cache-3_06-GHz

Thế nó bốc phép đấy Bro Trên Trang chính của Intel còn ghi là max 16Gb nhé o_O
Con core i3 thế hệ đầu tiên đây
http://ark.intel.com/vi/products/46473/Intel-Core-i3-540-Processor-4M-Cache-3_06-GHz
Nhầm nhé, Win 32 bit max 4GB, lắp lên 8GB máy cũng chỉ nhận 4GB thôi, chắc bạn hỏi không rõ nó nói nhầm đấy

Announcements

Forum statistics

Threads
418,694
170,793
Latest member
fcoline

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back