Spotlight Làm Offer không khó đã có Jounouchi ! Lớp dạy Online

Status
Not open for further replies.
nhớ không lầm thì đây là đệ tử bác Sang thì phải:binhsua10:

Sang nao thế bác.không coment gì về topic vì nó quá nhảm.

- - - Updated - - -

Xin chào mọi ng. 2 pro thớt nói là em đấy :">

e trước là neo bờ 100% còn k biết cái LR.. cái PP là gì... Hnay cũng đú đởn đóng vào 1t4 để học

Cơ mà học chưa đầy 2 tiếng.. e đã thành siêu pro...

Ngày thu nhập ~ 1000$ :))

Ai có nhu cầu nhận sư phụ pm e nha.. :))

Cơ mà thằng thớt mày thích t cầm chai dầu ăn sang nhà mày k... =))

Chưa thấy ai nổ banh nhà lầu như ông này!!! :binhsua76:

- - - Updated - - -

nhớ rùi học trò bác Sangmt:binhsua10:eo ko biết bác ấy dạy làm offer hay dạy cái gì nữa

Xin chào mọi ng. 2 pro thớt nói là em đấy :">

e trước là neo bờ 100% còn k biết cái LR.. cái PP là gì... Hnay cũng đú đởn đóng vào 1t4 để học

Cơ mà học chưa đầy 2 tiếng.. e đã thành siêu pro...

Ngày thu nhập ~ 1000$ :))

Ai có nhu cầu nhận sư phụ pm e nha.. :))

Cơ mà thằng thớt mày thích t cầm chai dầu ăn sang nhà mày k... =))
Chết cười,
Dầu ăn everywhere

Có lẽ report Mod close topic này được rồi nhỉ.

cam giờ đắt nhể. 70$ một cân à :m020: anh em góp tiền làm cân cam ăn giải khát nào :m146:

Seoprint chắc ai cũng biết . Tớ hôm nay lập Topic này trước là để kiếm bạn đồng hành cùng , sau là sẽ hỗ trợ nhiệt tình cho ai tham gia chung với tớ .
Mục tiêu : Sự thành công của 1 REF là niềm vinh dự đối với tớ.
Tớ sẽ hướng dẫn cách chơi trang này qua TeamViewer , nếu REF vẫn ko hiểu thì cứ PM thoải mái . Tớ sẽ giải đáp tất cả thắc mắc của các bạn.
Trang này đặc biệt rất nhiều Job giá cao >0.6 Rúp , và có >1200 Job + Phần Register cũng ~1200 Job nữa đủ cho bạn lạc vào thiên đường SeoPrint vài tháng trời.
Cơ hội cho ai muốn giết thời gian thay vì chơi Game lãng phí .
Hãy đến với SeoPrint và đó chính là con đường của bạn . Hãy tham gia ngay hôm nay để biết niềm hạnh phúc là như thế nào .
Sau 3-6 tháng các bạn sẽ trở thành Pro và có thể kiếm 7-10$ ngày. Bạn có thể làm 24/24 mà ko lo hết Job vì Job tự động cập nhật sau 24-36 tiếng.
Payment Instant đa dạng từ LR , Webmoney và cả AlertPay. Thật tuyệt vời khi vừa đánh CAPTCHA vừa làm Seoprint .
Bạn có muốn tham gia ngay bây giờ không : nick đây PM nhé : jounouchi2011

Mìn OverNight PM thoải mái , cơ hội chỉ đến 1 lần. Cám ơn đã đọc bài biết này.:binhsua113:

Code:
http://mmo4me.com/showthread.php?48082-Jounouchi-da-tro-lai-cung-thien-duong-SeoPrint-Co-hoi-cho-newbie-muon-kiem-su-phu-chi-ve-OFFER-NGA

Này thì Jounouchi ... BKAV ...!

cảnh giác với thớt nè...............................10 em là 700$ làm phát là chạy luôn....chắc phải mở topic dạy offers cho mấy chú new. bỏ offers lâu quá....rồi

thật sự mà nói thì mình thấy cái vụ nó ho lao bí đao thật, đã bao lần bạn thớt lập topic kiểu này rồi nhỉ :-?, mình chỉ muốn hỏi vài câu như sau:

+ Bạn nói bạn chắc chắn dạy người học xong làm đc 10$/day, vậy site đó là site bạn tự làm Admin à?

+ Tiếp tục với ý trên, khi site đó của bạn chắc chắn 100% là cheat vậy nhỡ bạn dạy 10 ~> 20 người, rồi họ làm ở site của bạn bị die net thì sao?

+ Nếu có site offer nào mà giờ làm đc vài chục $/day pay instant thì mình nghĩ có thằng ngu mới đi share để kiếm 70$/tháng so với vài chục $/day đấy, bạn có đồng ý với câu này ko?

+ Bạn có thể show thử cái proof 1 ngày làm offer của bạn không? còn mình thì thời PTF còn AOL mình ko pro gì lắm ngày cũng đc có 30$ ~> 50$ à, ai ở đây mà làm PTF từ tháng 10 năm 2010, chắc ko quá hoảng vì số tiền mình kiếm ra được từ PTF lúc đó ( giờ thì thật sự quá khoai, ngày kiếm chưa tới 10$ )

+ Bạn lúc lẽo lưỡi dạy ở nhà rồi dạy online, dạy = teamview, mình không hiểu cơ chế của teamview ra sao nhưng một số PC control khá nhuyễn không bị delay, còn một số lại bị delay khá nặng ( có thể do đường truyền hoặc một vài lý do địa lý ), vậy bạn nhắm 1 ngày bạn dạy đc cho mấy người, với thời gian bao lâu? nhiêu đó có đủ = 1/2 số tiền bạn làm offer 1 ngày ko?

+ Nếu 1 người đóng 70% là 49$, chia cho 30 ngày một ngày bạn chưa tới 2$/người, 10 người bạn chưa tới 20$/day, bạn có thể dạy 1 người kiếm 1 ngày 10$ dễ dàng vậy sao bạn ko tự làm rồi đầu tư UI ... hoặc mấy hình thức đầu tư khác ko sướng hơn sao, việc gì bạn phải làm cái công việc dạy học chi cho khổ thân khổ đầu óc vậy?

+ Câu cuối: bạn nghĩ forum này toàn óc bả đậu nên tính scam cú hit à?

từng dc coi bạn chủ topic team về cái galaxy trên facebook gì đó :)) ,tức cười ,dưới cả sup ,bóc lột mem lại còn chém site đó của admin của bạn ấy viết ra , bạn loay hoay cả buổi thấy không hiểu gì ,hình như sư phụ là bạn pro nào chuyên hút máu :)) ,còn status yahoo thì lúc nào cũng đăng lead đc con off mừng như trúng số,mình thấy mấy bạn giỏi chả rảnh để đăng yh lead 1 con offer làm gì cho tốn thời gian cả

thật sự mà nói thì mình thấy cái vụ nó ho lao bí đao thật, đã bao lần bạn thớt lập topic kiểu này rồi nhỉ :-?, mình chỉ muốn hỏi vài câu như sau:

+ Bạn nói bạn chắc chắn dạy người học xong làm đc 10$/day, vậy site đó là site bạn tự làm Admin à?

+ Tiếp tục với ý trên, khi site đó của bạn chắc chắn 100% là cheat vậy nhỡ bạn dạy 10 ~> 20 người, rồi họ làm ở site của bạn bị die net thì sao?

+ Nếu có site offer nào mà giờ làm đc vài chục $/day pay instant thì mình nghĩ có thằng ngu mới đi share để kiếm 70$/tháng so với vài chục $/day đấy, bạn có đồng ý với câu này ko?

+ Bạn có thể show thử cái proof 1 ngày làm offer của bạn không? còn mình thì thời PTF còn AOL mình ko pro gì lắm ngày cũng đc có 30$ ~> 50$ à, ai ở đây mà làm PTF từ tháng 10 năm 2010, chắc ko quá hoảng vì số tiền mình kiếm ra được từ PTF lúc đó ( giờ thì thật sự quá khoai, ngày kiếm chưa tới 10$ )

+ Bạn lúc lẽo lưỡi dạy ở nhà rồi dạy online, dạy = teamview, mình không hiểu cơ chế của teamview ra sao nhưng một số PC control khá nhuyễn không bị delay, còn một số lại bị delay khá nặng ( có thể do đường truyền hoặc một vài lý do địa lý ), vậy bạn nhắm 1 ngày bạn dạy đc cho mấy người, với thời gian bao lâu? nhiêu đó có đủ = 1/2 số tiền bạn làm offer 1 ngày ko?

+ Nếu 1 người đóng 70% là 49$, chia cho 30 ngày một ngày bạn chưa tới 2$/người, 10 người bạn chưa tới 20$/day, bạn có thể dạy 1 người kiếm 1 ngày 10$ dễ dàng vậy sao bạn ko tự làm rồi đầu tư UI ... hoặc mấy hình thức đầu tư khác ko sướng hơn sao, việc gì bạn phải làm cái công việc dạy học chi cho khổ thân khổ đầu óc vậy?

+ Câu cuối: bạn nghĩ forum này toàn óc bả đậu nên tính scam cú hit à?
mình làm sup khi offers còn ít người biết support cho một người rất lâu......thường thì học qua khá nhiều tai liệu:
+ bước 1: tìm hiểu cách cài đặt 1 số phần mềm: roboform,firefox,..... sanboxie.....
+ bước 2: cách tìm info us ,ca,uk bằng tay hoặc tool.cách fake socks.check sock
+ bước 3 : trước tiên xem một số clip cách chiến một số off... nếu ko hiểu chỉ team vie. và phải có site để chiến..mỗi nét có khá nhiều off. mỗi off cách chiến và lead.
+ để kiếm 10$/ngay so vời new còn rất khó vì admin--sup--mem số tiền giảm khá nhiều
vì thế ai muốn bước chân vào offers thì phải thật kiên nhẫn và chịu khó học hỏi lúc thời gian đầu.vì có khá nhiều nét để kiếm 10$/ngày phải mất 2-3 tháng. còn rủi ro do nét scam,die nét..admin scam.site thì it public ra ngoài.đa số 1 site 2-3 mem chiến,nhiều thì 5-10 mem.nên các bạn cân nhắc khi tham gia......

mình làm sup khi offers còn ít người biết support cho một người rất lâu......thường thì học qua khá nhiều tai liệu:
+ bước 1: tìm hiểu cách cài đặt 1 số phần mềm: roboform,firefox,..... sanboxie.....
+ bước 2: cách tìm info us ,ca,uk bằng tay hoặc tool.cách fake socks.check sock
+ bước 3 : trước tiên xem một số clip cách chiến một số off... nếu ko hiểu chỉ team vie. và phải có site để chiến..mỗi nét có khá nhiều off. mỗi off cách chiến và lead.
+ để kiếm 10$/ngay so vời new còn rất khó vì admin--sup--mem số tiền giảm khá nhiều
vì thế ai muốn bước chân vào offers thì phải thật kiên nhẫn và chịu khó học hỏi lúc thời gian đầu.vì có khá nhiều nét để kiếm 10$/ngày phải mất 2-3 tháng. còn rủi ro do nét scam,die nét..admin scam.site thì it public ra ngoài.đa số 1 site 2-3 mem chiến,nhiều thì 5-10 mem.nên các bạn cân nhắc khi tham gia......

bạn quote cái bài mình chi thế :(, có vấn đề gì à với bài viết của mình à 8-x, cái bạn support thế, thì với mình cũng dạy 2 thằng em với vợ mình hết 3 tháng trời mới yên vị nên tất nhiên mình hiểu nó chua với chát thế nào rồi.

bạn quote cái bài mình chi thế :(, có vấn đề gì à với bài viết của mình à 8-x, cái bạn support thế, thì với mình cũng dạy 2 thằng em với vợ mình hết 3 tháng trời mới yên vị nên tất nhiên mình hiểu nó chua với chát thế nào rồi.

dạy có 3 người mà chua chát rồi sao :binhsua75:
tính tới bay giờ chắc mình dạy cũng hơn 40-60 người rồi thì phải :binhsua10:

còn được 8 người trung thành , chắc cũng được 1 năm rồi

vote là thêm vô luôn chư có ai nói gì đâu bác....offers phải bỏ khá nhiều thời gian đó........nhớ hồi firecash. 200-300$/ngày.cày như con trâu

dạy có 3 người mà chua chát rồi sao :binhsua75:
tính tới bay giờ chắc mình dạy cũng hơn 40-60 người rồi thì phải :binhsua10:

còn được 8 người trung thành , chắc cũng được 1 năm rồi

quan trọng là share all tất cả chứ share 70% làm cái video thì đơn giản quá, mình ko phải là sup mình ko phải là Admin, chỉ share cho người thân thôi, còn ai biết mình chắc mình cũng support đc 100+ rồi cũng nên

Bạn cho mình san yahoo đc k

sẵng sàng thôi bạn , trao đổi kinh nghiệm thì ok .
nguyenvansang0405 , nhắn qua mình sẽ reply

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,401
172,489
Latest member
giabao7296

Most discussed of week