Spotlight Làm Offer không khó đã có Jounouchi ! Lớp dạy Online

Status
Not open for further replies.
quan trọng là share all tất cả chứ share 70% làm cái video thì đơn giản quá, mình ko phải là sup mình ko phải là Admin, chỉ share cho người thân thôi, còn ai biết mình chắc mình cũng support đc 100+ rồi cũng nên

đa phần thì dạy chỉ member tại cơ sở thôi , chứ dạy online thì chỉ dạy những bước cơ bản thôi .
member lâu dài thì không thiếu thứ gì . toluna 4xx vẫn share ^_^.

:binhsua75: 10$ thôi ư vậy thì học chi cho mất thời gian
off giờ 1h hơn 100$ chứ nói gì 1 ngày 5$ haiz

đa phần thì dạy chỉ member tại cơ sở thôi , chứ dạy online thì chỉ dạy những bước cơ bản thôi .
member lâu dài thì không thiếu thứ gì . toluna 4xx vẫn share ^_^.

good luck ^_^, mình gà nên chịu

Close Topic . Sangmt Pro thật ăn luôn cả Toluna , nhưng chỉ có con toluna thôi . Còn ta thì có con khác . Tuy point ko cao nhưng được cái bền. Ngày có 30 - 40 $ thôi . Giá trị ko nằm ở chỗ bạn học 70$ . Mà là ở chỗ bạn có dám đặt niềm tin vào không . Minh chưa scam ai cả từ . Dạy người ta mà Scam thì có ích gì . Thôi dù sao cũng đã mất công mở topic thì giờ close lại thôi . Mọi thắc mắc cứ Nhắn vào Yahoo đầu trang nhé.

Close Topic . Sangmt Pro thật ăn luôn cả Toluna , nhưng chỉ có con toluna thôi . Còn ta thì có con khác . Tuy point ko cao nhưng được cái bền. Ngày có 30 - 40 $ thôi . Giá trị ko nằm ở chỗ bạn học 70$ . Mà là ở chỗ bạn có dám đặt niềm tin vào không . Minh chưa scam ai cả từ . Dạy người ta mà Scam thì có ích gì . Thôi dù sao cũng đã mất công mở topic thì giờ close lại thôi . Mọi thắc mắc cứ Nhắn vào Yahoo đầu trang nhé.
anh ấy ra đi trong nuối tiếc =))

thật sự mà nói thì mình thấy cái vụ nó ho lao bí đao thật, đã bao lần bạn thớt lập topic kiểu này rồi nhỉ :-?, mình chỉ muốn hỏi vài câu như sau:

+ Bạn nói bạn chắc chắn dạy người học xong làm đc 10$/day, vậy site đó là site bạn tự làm Admin à?

+ Tiếp tục với ý trên, khi site đó của bạn chắc chắn 100% là cheat vậy nhỡ bạn dạy 10 ~> 20 người, rồi họ làm ở site của bạn bị die net thì sao?

+ Nếu có site offer nào mà giờ làm đc vài chục $/day pay instant thì mình nghĩ có thằng ngu mới đi share để kiếm 70$/tháng so với vài chục $/day đấy, bạn có đồng ý với câu này ko?

+ Bạn có thể show thử cái proof 1 ngày làm offer của bạn không? còn mình thì thời PTF còn AOL mình ko pro gì lắm ngày cũng đc có 30$ ~> 50$ à, ai ở đây mà làm PTF từ tháng 10 năm 2010, chắc ko quá hoảng vì số tiền mình kiếm ra được từ PTF lúc đó ( giờ thì thật sự quá khoai, ngày kiếm chưa tới 10$ )

+ Bạn lúc lẽo lưỡi dạy ở nhà rồi dạy online, dạy = teamview, mình không hiểu cơ chế của teamview ra sao nhưng một số PC control khá nhuyễn không bị delay, còn một số lại bị delay khá nặng ( có thể do đường truyền hoặc một vài lý do địa lý ), vậy bạn nhắm 1 ngày bạn dạy đc cho mấy người, với thời gian bao lâu? nhiêu đó có đủ = 1/2 số tiền bạn làm offer 1 ngày ko?

+ Nếu 1 người đóng 70% là 49$, chia cho 30 ngày một ngày bạn chưa tới 2$/người, 10 người bạn chưa tới 20$/day, bạn có thể dạy 1 người kiếm 1 ngày 10$ dễ dàng vậy sao bạn ko tự làm rồi đầu tư UI ... hoặc mấy hình thức đầu tư khác ko sướng hơn sao, việc gì bạn phải làm cái công việc dạy học chi cho khổ thân khổ đầu óc vậy?

+ Câu cuối: bạn nghĩ forum này toàn óc bả đậu nên tính scam cú hit à?

nói hay quá bác ơi :)) .....không còn gì chuẩn hơn

Thớt xây đc biệt thự rồi nhỉ ... Gạch đá nhiều thế cơ mà :D

kiểu này chắc bác ấy nên xây luôn cái bonke chứ không bị đôi lựu đạn :D

Mịa cái thèn chủ thớt có đủ gạch xây biệt rồi cần gì làm sư phụ offer nữa:m091:

Đã có 2 mem học rồi . Up bay cao lên nào . Cơ hội chỉ có 1 lần.:binhsua27:

Đúng là con nít . Dạy ko được thì vào phá à . Up cho ngày mới nào . 5 member rồi . Hôm nay đắt hàng quá .

Còn 1 slot cuối nào . 2 member ta đào tạo giờ đã thành Pro .Up cho buổi tối đẹp trời .

Đọc từ đầu đến cuối Quote được 3 cái này thôi :m003:

Topic toàn gạch đá thế mà chưa có mod nào ghé qua close nó đi nhỉ :-?

kaka....chắc mod để gạch đá đủ rồi mới close đây mà

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,746
172,804
Latest member
sonmongchan

Most viewed of week