Spotlight Làm Offer không khó đã có Jounouchi ! Lớp dạy Online

Status
Not open for further replies.
Còn phải xem trình độ chủ thread thế nào đã.

Chưa có khả năng mà post con số 70$ lên gạch đá đầy là phải. hehe

Mod nói chuẩn nè, Nó chỉ được cái nổ là giỏi thôi. :))

- - - Updated - - -

Hehe . KO học ta đâu có ép. Thích của lạ thì cứ vào. Ta tuy rất khó chịu nhưng rất sòng phẳng . Đã đào tạo nhiều newbie thành Pro rồi. Giờ có cần nữa hay không cũng ko quan trọng . Mở topic thăm dò thôi. Ta cất lâu đài rồi . Gạch đá chả ăn thua :binhsua11:

Ta vẫn câu nói đó :
Học miễn phí mà ko đem lại kết quả thì học làm gì :binhsua14:

Học miễn phí không được cái gì còn hơn là bỏ 70$ ra mua quả cam :))

Thế hóa ra chủ thớt có họ hàng với anh Quảng nổ ah . Họ hàng xa hay gần thế .

ui mấy bác hoc thì nó có tiền mua sock chơi opia hj'j'

- - - Updated - - -

Không tin được thằng mồm bò này đâu bà con ui. Hôm trước nó vừa nổ banh xác là : làm offers 1 ngày kiếm 30$ không sướng bằng nó chơi cạp cạp 1h kiếm 4$.

==> Nếu cạp cạp ngon như thớt nói sao không đi theo cạp cạp mà kiếm ăn, lại bu vào offers làm gì. Lại còn lấy học phí 70$. ( Mày lấy cái gì để đảm bảo là sau khi học xong khóa học của mày thì newbie kiếm được 10$/ngày đây, mà một ngày là bao nhiêu tiếng đây, 10$/24h thì chết mẹ ) :))

Làm cpa network lâu nay rồi mà tao còn chưa dám khẳng định chắc cú như mày đâu.

Đề nghị mode vào delete topic của thằng máy nổ này đi.
net ad nó pay chắc e theo 1 khóa quá bác ơi, ngày 30$ ngon quá, chắc lại opia:binhsua57:

có cách nào làm ban ngày 4h dc 8$ ko nhỉ các bác

ngon thì thảy cái proof 10$/ngày ra cho thiên hạ xem,đóng bảo hiểm đi, a vào học, nếu ko như cam kết đền a gấp đôi là dc:binhsua12:

đào tạo ra pro nhanh thế?
:binhsua24:

Ghê thật mới mấy ngày mà 1 con gà offer, pro captcha và *** đã đào tạo đc 2 newbie thành pro offer kinh thật, up cho newbi vào mất 70$ chơi :))

đã hoàn thành 1 khóa học của chủ thớt giờ ta đã thành pro chưa zậy ta:binhsua113:

có tài thì làm site off tuyển ref lun đi , đào tạo siêu cấp tốc đây mà ;))
trò này ngày xưa theard chưa bt mặc quần tớ đi lừa miết rồi , chưa = a đâu :binhsua146:

Last edited by a moderator:
Còn 1 slot cuối nào . 2 member ta đào tạo giờ đã thành Pro .Up cho buổi tối đẹp trời .

Mày đừng có mà đi lừa tiền thiên hạ, 2 member mày thành pro rồi thì bảo nó show proof ngày 10$ như mày nói đi.

[COLOR=#333333 said:
[/COLOR]Jounouchi
Đã có 2 mem học rồi . Up bay cao lên nào . Cơ hội chỉ có 1 lần.
khi nãy ngồi quán net ko dam login cmr cái này,
ko biết có ko hay, hay chỉ có chú này tự biên tự diễn, đọc cả tic éo thấy thằng nào vote, toàn gạch đá ko

Last edited by a moderator:
khi nãy ngồi quán net ko dam login cmr cái này,
ko biết có ko hay, hay chỉ có chú này tự biên tự diễn, đọc cả tic éo thấy thằng nào vote, toàn gạch đá ko

Thằng máy nổ cạp cạp này mới vào nghề offers mà ti toe đi đào tạo member (miễn phí thì không ai nói làm gì) đàng này lại thu học phí 70$ nên phải xứng đáng nhận gạch vs đá. :))

Mày đừng có mà đi lừa tiền thiên hạ, 2 member mày thành pro rồi thì bảo nó show proof ngày 10$ như mày nói đi.

ùng hộ bác....ngon thì chứng minh đi....toàn lừa đảo vào nói láo :))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,746
172,804
Latest member
sonmongchan

Most viewed of week

Most discussed of week