• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Làm offer 1$ rút ngay

đã reg ửng hộ bác và sẵn tiện cho hỏi. mình dùng ví PM vẫn được paid chứ. vs trong cái mục paid2singup đó email có cần trùng vs email của site donkey này ko :

đã ref ủng hộ thớt

trời bao nhiêu được 1$ nhỉ mình được 0,mấy nghìn mãi chưa được 1$ mà làm paid2singup ko thấy nó trả tiền hay hôm sau mới trả nhỉ

cho mình hỏi làm sao mà bị -0,14$ vậy
Wrong Myfreeshares PTS Offer $0.5000
mình làm đúng ko hiểu sao bị âm nữa

cái tool auto đó 1 ngày dk click máy chục lần nhỉ.sao khi tối làm có tiền mà chừ nó no link click ko dk click nào hết

u đúng rồi 1 ngày treo đc ít mà mấy tiếng thôi có khi ko đc í về sau treo toàn ko có link để click thôi :D ca? sign up nữa làm được mấy cái thôi nhưng hôm qua tôi đc + 1 đống :confused:

The payout pagee is closed as of checking the payouts. The payouts will be done around April 23. then around April 27 the page will be reopened.
Greetings,

Sebas and Donkeymails Team!

đến tận 27 mới cho rút tiền ko hiểu bao h mới nhận đc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week