Làm mờ vết thâm mụn hiệu quả???

Reactions
370
MR
0.001
Facebook
Follow me on Facebook
AE trong mmo hầu hết là sinh viên nên chắc ai cũng biết hệ quả của mụn...đó là vết thâm
Những vết thâm này làm ta xấu đi, mất tự tin và mình cũng vậy
Vậy ae nào có cách làm mờ vết thâm mụn hay, tốt, đã test và thành công thì share lên đây với nhá
Tks nhìu

Dùng chanh vắt lấy nc rồi lấy bông thấm lên là ok, 1 thời gian sẽ thấy hiệu quả và 1 điều nữa là mụn cũng mất tiêu luôn, còn mua mấy thuốc người ta bán ở ngoài chỉ phí tiền thôi :), chú ý chế độ ăn uống ngủ nghỉ nữa

Thời gian sẽ xóa mờ tất cả. Thật đấy!
Hồi xưa uống sữa tăng cân bị mụn kinh khủng thâm đầy mặt mà dần dần nó cũng biến đâu mất hết :D
Muốn nhanh hơn mà an toàn thì chăm chỉ dưỡng da với toner + đắp mặt nạ :D

Last edited:
Dùng chanh vắt lấy nc rồi lấy bông thấm lên là ok, 1 thời gian sẽ thấy hiệu quả và 1 điều nữa là mụn cũng mất tiêu luôn, còn mua mấy thuốc người ta bán ở ngoài chỉ phí tiền thôi :), chú ý chế độ ăn uống ngủ nghỉ nữa
Chanh cũng nên tuần 1 lần thui, mùa hè bắt nắng và mòn da :D

chanh rất dễ bị nám và sạm da nhé,hết mụn đâu ko thấy,trang trí thêm cái dấu mờ mờ nữa là khỏi ngủ lun
-
khuyên chủ thớt nên uống nước dừa,uống nước dừa nhé,chứ ko phải ăn trái dừa đâu,ăn zô mụn thêm ráng chịu,mà ko hiểu chủ thớt sao chứ ngày mình làm vài ly cafe,thức khuya,ám cái máy cả ngày lẫn đêm,đi ra ngoài ko trùm ko bịt cũng chẳng có mụn:confused:

Thời gian sẽ xóa mờ tất cả. Thật đấy!
Hồi xưa uống sữa tăng cân bị mụn kinh khủng thâm đầy mặt mà dần dần nó cũng biến đâu mất hết :D
Muốn nhanh hơn mà an toàn thì chăm chỉ dưỡng da với toner + đắp mặt nạ :D
sis cho em bí quyết tăng cân đi,em ăn toàn đồ dầu mỡ + pho mát + uống sữa mà cũng chẳng lên được ký nào :mad:

em hỏi sis thật lòng mà :) em ăn nhiều ko có tăng cân T_T
những người gầy thường bị chứng ăn nhiều mà khó hấp thu T^T trong khi mấ bà béo nhịn ăn hay ăn ít cũng cứ béo, cái đó là bất công trong vô vàn bất công T^T

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,421
171,473
Latest member
playzoneapp

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week