Làm kênh sub kiếm tiền có ổn không.

HuaPhongIT

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Em định làm sub thể loại hoạt hình 16+ thì có ổn không ạ. và 1 video thì em sub qua 4 nước. anh, việt, trung quốc, hàn quốc thì up liền 4 video có 4 loại sub khác nhau thì có sao không ạ. em newbie. đang muốn tìm hiểu Youtube ạ. Mong mọi người chỉ giáo

Em định làm sub thể loại hoạt hình 16+ thì có ổn không ạ. và 1 video thì em sub qua 4 nước. anh, việt, trung quốc, hàn quốc thì up liền 4 video có 4 loại sub khác nhau thì có sao không ạ. em newbie. đang muốn tìm hiểu Youtube ạ. Mong mọi người chỉ giáo
cái này không nói trước được, bây h mấy kênh nổi tiếng thấy người ta vẫn thu cả mấy trăm k$ mỗi tháng, còn kênh mới thì quá khó khăn đối với bạn, nhưng vẫn câu nói nổi tiếng, thất bạn là mẹ thành công, đi không sợ khó, không sợ khổ. Con đường thành công không bao giờ đến đối với những kẻ nhút nhát !

sub khác nước vẫn được, nhưng mình k hiểu bạn kt nhờ sub là sao, kênh có quảng cáo mới có tiền. View cao là ổn định

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,844
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week