Introduce Làm giàu bằng cách viết bài tiếng Anh mà không cần biết tiếng Anh

Status
Not open for further replies.
Mình đã nói rồi, các bạn post link bài viết lên đây là vi phạm luật, khi ai đó click vào link của bạn máy chủ sẽ ghi lại cookie và nghi ngờ gian lận. Các bạn không tuân thủ theo mà khi rút tiền không được thì đừng đổ lỗi cho mình nhé. Khi các bạn phạm luật thì người ta sẽ không nhắc nhở bạn đâu, và bạn không rút được tiền người ta cũng không thèm phản hồi luôn. Kiếm được tiền hay không là ở các bạn.

SHARE LINK BÀI VIẾT + KÊU GỌI CONNECT là vi phạm :)
Khỏi rút $ luôn nhé !

Với lại trang này nghe dân chúng nói là không còn ăn dc nữa. Pay dc 1 lần, lần sau thì nó ko pay @@?
mình vẫn ăn bình thường nhé, mới đặt lệnh rút lần 2 và đã có echeck trong paypal

hix, mình chưa đọc rõ luật nên k bik. Cũng đã del cái cm trên rồi. Ko bik có ai click link of mình chưa nhỉ

Rule 8 đâu thớt, "quên" k đọc à ^^

8. Posting links within your bubbles to cite/source/enhance your work is fine, but please do not post Referral or Affiliate links to other websites. Use your best discretion and if you are unsure please email in.

Rule 8 đâu thớt, "quên" k đọc à ^^

8. Posting links within your bubbles to cite/source/enhance your work is fine, but please do not post Referral or Affiliate links to other websites. Use your best discretion and if you are unsure please email in.
ừ, quên mất,hihi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,463
172,459
Latest member
68iwinbet
Back