Introduce Làm giàu bằng cách viết bài tiếng Anh mà không cần biết tiếng Anh

Status
Not open for further replies.

vietanhdhhh

Banned
Reactions
62
MR
0.000
Vì có rất nhiều người muốn giở trò gian lận để kiếm mấy xu lẻ nên mình xin close topic tại đây nhé. Ai thực sự quan tâm thì inbox mình, mình sẽ hướng dẫn tận tình , chia sẻ tất cả những gì mình biết để giúp các bạn kiếm được tiền một cách chính đáng nhất.Thân !

Last edited:
uh conect kiểu gì vậy thớt, cho thêm cái rule cua nó được không :oops:

nghe chủ thớt nói hấp dẫn thế cho mình xin yahoo bạn đi có gì tiện liên lạc !

Cảnh báo với mọi người, dừng tất cả mọi hành động lấy link bài viết của bạn post lên bất kì trang web nào, bạn sẽ kiếm được tiền nhưng khi rút thì không rút được đâu. Mình xin nói lại lần nữa, hãy xóa hết mấy cái link này đi

Cho mình hỏi là nếu cứ viết linh tinh lên đấy ! không có người vào xem , liệu nó có pay không .

Không kêu gọi connect. Bạn đọc lại luật dùm mình cái
ok mình xóa roi bạn. Mới reg đc 30p' + post 10 bài luôn rồi giờ đc 0.8$ . Đã ghê :p

Chủ thớt k thể kêu gọi mọi người làm đúng luật được đâu -_- dân mmo Việt Nam sẽ lại làm cho nước mình bị ban IP thôi
Mình biết thớt muốn share để mọi người biết, nhưng k có ai thật sự tâm huyết mà viết như mình, bác với @pmtuyen441 đâu. Tốt nhất đừng share

SHARE LINK BÀI VIẾT + KÊU GỌI CONNECT là vi phạm :)
Khỏi rút $ luôn nhé !

Với lại trang này nghe dân chúng nói là không còn ăn dc nữa. Pay dc 1 lần, lần sau thì nó ko pay @@?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,354
171,405
Latest member
Andylong23
Back
Top Bottom