• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Làm content youtube quá khó khăn

làm nhanh thì cũng mừng rồi :D...chắc thi thoảng lại làm và up mong chờ ăn đề xuất vậy
e củng đag fag số lượng bù chất lương nè

đồng nghiệp !!! bạn này trước là mem captcha cùng thời với mình , giờ cũng lại cũng làm ytb
hi bro, mình vẫn còn làm captcha nhé :D, ae captcha nào lâu năm add fb nhau chém gió chơi nhĩ.

Vài dòng tâm sự, không biết đúng rules chưa, có gì mods nhắc nhở hộ e..

Vì không muốn reup bẩn để kiếm tiền, e quyết định học làm animation 2D, làm đc vài videos up lên nhưng không có views nào, cũng có hợp tác với 1 bác có kênh sub lớn để kéo views, kéo đc 2k7 thì lại đứng views không hợp tác nữa...Nhận thấy chủ đề quá cạnh tranh, lại không có vốn để chạy adw lâu dài...e bán mấy videos đó để kiếm ít tiền, mà nhiều người mua và đặt hàng làm quá nên đang phân vân giữa làm và bán....Thật sự rất muốn tạo ra nguồn thu nhập thụ động từ nó, nhưng mà khó SEO quá các bác à, có nhiều bác SEO giỏi hoặc may mắn gì đó ăn đề xuất thì kênh lên như diều gặp gió....thấy rất ham..
.
Khổ cái là phải cơm áo gạo tiền từng ngày, không thể dành hết thời gian để làm videos mà không 1 chút kết quả như vậy @@
Viết vài dòng này mong được các tiền bối cao nhân cho góp ý, lời khuyên, chỉ dạy là e có nên tiếp tục up vidéo hay làm vidéo đi bán cho lành...

Buồn quaaaaaaaaaa
em khuyên bác một câu. thành công ko tới vs những người chán nản. thích buông xuôi. và nó cg ko dành cho những người than thở. bác hãy tự tin là họ làm thành công mình cg thành công. và em chốt cho bác hãy bỏ ra hàng tháng để đầu tư. ko ai làm content mà 1 tháng mà thu về 1k$ đâu.

em khuyên bác một câu. thành công ko tới vs những người chán nản. thích buông xuôi. và nó cg ko dành cho những người than thở. bác hãy tự tin là họ làm thành công mình cg thành công. và em chốt cho bác hãy bỏ ra hàng tháng để đầu tư. ko ai làm content mà 1 tháng mà thu về 1k$ đâu.
cám ơn bác đã góp ý, điều đó mình cũng biết rỏ, cái cần thiết hiện tại là thời gian và tiền bạc vào nó...Mình cũng lo cơm áo gạo tiền nhiều thứ k thể chạy adw hàng chục triệu đc, chỉ có thể làm video và kết hợp vs 1 bro SEO thôi. Hiện tại đang làm hi vọng vài tháng có chút kq.

cám ơn bác đã góp ý, điều đó mình cũng biết rỏ, cái cần thiết hiện tại là thời gian và tiền bạc vào nó...Mình cũng lo cơm áo gạo tiền nhiều thứ k thể chạy adw hàng chục triệu đc, chỉ có thể làm video và kết hợp vs 1 bro SEO thôi. Hiện tại đang làm hi vọng vài tháng có chút kq.
đừng hay nhất không bao giờ top em bao với bác ! google giờ chỉ đánh giá lượt seo views thôi , không nên chạy ads kiểu vậy
10 zo 1 nhé chạy có sạc thôi
Tập trung seo playlist tự nhiên có đề xuất không cần đầu tư ! em từng bỏ ra rất nhiều tiền để chạy ads và hối hận thật là ngu ngốc , đóng phí cho anh gồ

đừng hay nhất không bao giờ top em bao với bác ! google giờ chỉ đánh giá lượt seo views thôi , không nên chạy ads kiểu vậy
10 zo 1 nhé chạy có sạc thôi
Tập trung seo playlist tự nhiên có đề xuất không cần đầu tư ! em từng bỏ ra rất nhiều tiền để chạy ads và hối hận thật là ngu ngốc , đóng phí cho anh gồ
cám ơn bác !

Kênh của bạn chất lượng tốt thì không lo. Cố gắng tối ưu video, chèn tag chuẩn, đầu tư một chút để mua quảng cáo ở các video hot như mì gõ, 5s online dần dần views sẽ tăng. Một khi video hay thì chắc view sẽ ko tụt quần nữa

cần gì phải content reup cũng kiếm khối tiền đấy thôi

thời buổi người khôn của khó mà

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,993
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom