• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Làm Content youtube nhưng thiếu VPS

nqdat

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Tình hình là em định làm vlog hướng tới nội dung nước ngoài nhưng cái lap nhà em cùi quá..render thử mấy lần nhưng đều rất chậm..Hơn nữa mạng nhà em là mạng VNPT tốc độ tải là 3mb, up là 50kb....nên up video nên youtube rất chậm...nên em viết những dòng này bác nào có lòng tặng em 1 con VPS để render có đc ko ạ..cảm ơn các bác đã đọc bài..:(

nhà mình nghèo lắm bác nào có lòng tặng mình vài triệu dc ko ạ, cảm ơn đã đọc bài viết. hình như nó ko có liên quan , mà thôi cũng kệ:D

Tình hình là em định làm vlog hướng tới nội dung nước ngoài nhưng cái lap nhà em cùi quá..render thử mấy lần nhưng đều rất chậm..Hơn nữa mạng nhà em là mạng VNPT tốc độ tải là 3mb, up là 50kb....nên up video nên youtube rất chậm...nên em viết những dòng này bác nào có lòng tặng em 1 con VPS để render có đc ko ạ..cảm ơn các bác đã đọc bài..:(
VPS để render thuộc dạng vps khủng nhé bạn k phải loại 1 core ram 512 tháng 5$ đâu . Loại đó toàn từ 60 - 100$ 1 tháng không :D. Nên chắc không ai tặng bạn được đâu . Gắn làm những clip nhỏ tầm 2-3p nhắm tới 720p thôi đừng gắn quá :D

mua vps linux mà xai, vì nó rẻ cấu hình cũng ngon nữa, mà làm video vlog thi chắc độ dài chỉ khoảng vài phút, nên sắm 1 con vps linux 1 core 2gb là ổn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,908
170,982
Latest member
makesurvey
Back
Top Bottom