Lại nghịch vài thứ cho con PC ghẻ lở

daosythui79

Banned
Verified
Reactions
1,140
MR
0.000
Insuree Balance
0
Hôm rồi vừa mới nhặt nhạnh được ít hàng hóa gồm: block cpu socket 775, rad + pump chạy điện 12V, lụm thêm 2 các fan 9 thế là vác làm từ từ con WC

Tiếp theo là chạy đi mua ít ống 4 ly về cắt ráp vô chạy thử nước non

Vì tính cho em này đi lên cái ben, vì vậy chưa ráp vào vội chờ làm xong cái ben show luôn hình còn lại.

Cuối cùng là thu gom lại

Thank bạn nhiều nhé.
Tình hình là rất muốn đú đởn để xem thử nó vận hành thế nào, trưa lọ mọ không ngủ tiếp tục nhét vào cái ben cùi bắp. Kết quả nó như thế này

Chạy mặc định chưa OC, temp:

Full bằng winrar:

Sau hơn 19 phút với winrar:

Giờ phải làm việc phát cái đã sẽ test thử OC lên xem sao

Ngon quá đại ca ơi, cho em xin con FanChip cũ nhé :oops:

cứ như thợ vậy nhỉ , rất pro , cái lọ "nước cất" truyền vào pc có tác dụng gì vậy ?o_O

cứ như thợ vậy nhỉ , rất pro , cái lọ "nước cất" truyền vào pc có tác dụng gì vậy ?o_O
Bạn thấy xe hơi, xe máy có tản nhiệt nước không, tác dụng của nó là đưa nước đã được làm mát vào máy và lấy nước nóng trong máy ra. Còn cái hũ yaourt đó dùng để chứa nước (có thể mở nắp châm thêm nếu nó hụt)

chế thì thấy nhiều rồi nhưng chế từ đồ cũ như bạn thì ít lắm

chế thì thấy nhiều rồi nhưng chế từ đồ cũ như bạn thì ít lắm
Qua bên voz bạn sẽ thấy rất nhiều chứ không ít đâu bạn. Mà quan trọng là kiếm được đồ

Ngày nay lọ mọ đi kiếm 1 cái nước tản nhiệt cho xe máy (loại 25k/bình màu xanh lá cây) về đổ vào cho nó tản được tốn hơn. Hình ảnh như sau:

Và sau đây là ổ chó của iem

máy tính bác dùng để làm gì mà phải chơi bộ tảng nhiệt bằng nước vậy? hihi.. trông rất là pờ rồ

quác đờ héo, vãi cả ghẻ lỡ. Ước mơ E8400 hằng bao đêm, thùng máy ~ 3tr là có rồi mà ko tài nào kiếm nổi @@

quác đờ héo, vãi cả ghẻ lỡ. Ước mơ E8400 hằng bao đêm, thùng máy ~ 3tr là có rồi mà ko tài nào kiếm nổi @@
Cái dàn đó thì có lâu rồi, giờ người ta core i7 mình vẫn còn xài core 2 chả ghẻ là gì.

máy tính bác dùng để làm gì mà phải chơi bộ tảng nhiệt bằng nước vậy? hihi.. trông rất là pờ rồ

Thích thì chế cháo cho vui ấy mà, giảm nhiệt độ vì thấy nóng trong người

Last edited:
bác pro quá :D chơi tản nhiệt = nước luôn ! để em con đó đi bác :D

sắp 2014 vẫn còn xài pen 4 đây bác :D ddr1, 1 desk 1 lap, IBM cả , bác phải tự nhủ mình đang được sung sướng hơn bao người chứ :D

sắp 2014 vẫn còn xài pen 4 đây bác :D ddr1, 1 desk 1 lap, IBM cả , bác phải tự nhủ mình đang được sung sướng hơn bao người chứ :D

Bạn mà qua voz xem thì thực sự con PC của mình là ghẻ lở đó.
IBM là hàng hiệu mà ta, tui dùng hàng lắp ráp mà.

bác pro quá :D chơi tản nhiệt = nước luôn ! để em con đó đi bác :D

Cái này do thú chơi nên mới làm, sẽ khó để nó ra đi lắm

em phục bác, bác ở đâu em xách chiếu chạy qua bái sư :))

cũng là mem cũa voz, nhưng mà mình ko có điều kiện, xem nhiều quá rồi thấy toàn đú đỡn nên toàn vào f17 giải trí thôi :D

em phục bác, bác ở đâu em xách chiếu chạy qua bái sư :))

Không dám, không dám, chỉ là thú chơi thôi mà, thích mod còn hơn là thích bet

Không dám, không dám, chỉ là thú chơi thôi mà, thích mod còn hơn là thích bet
con chuột kia không dùng à. cơ mà bác quấn con chuột thế nhìn tội quá =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,663
170,762
Latest member
fductm29
Back
Top Bottom