Lại nghịch vài thứ cho con PC ghẻ lở

con chuột kia không dùng à. cơ mà bác quấn con chuột thế nhìn tội quá =))

Kinzu V1 click nó hơi nặng tay xí nên để đấy chưa dùng vì đang dùng em Razer Ab rồi

hic thú vui này lành nè, đỡ tốn tiền mà thấy đã đã

hic thú vui này lành nè, đỡ tốn tiền mà thấy đã đã
Không dám đỡ tốn đâu bạn, có điều nó lành mạnh và có khi cũng có lời xí đỉnh

con chuột kia không dùng à. cơ mà bác quấn con chuột thế nhìn tội quá =))

Mấy em mao đọ dáng (hàng tầm trung bình cả)

Mới cố định vài thứ và xoay lại

Lung linh trong đêm

Cận cảnh

e nhìn : đầu tư cả con goliathus, pad hẳn hoi, cơ sao 2 con chuột kia ngủm rồi hay sao mà xài con chuột gì ói thế. nhưng mà con trắng kia thì đc, mua kana xài, mướt mát hơn

mà đã chạy dây sau thì bác chịu khó xâu cái ống dẫn ra hết đi, lè phè nhìn gúm quá

pic cuối bác vặn cái gì lồi cả ốc lên vậy, cái đế dán giấy dán màu đen đi, thêm chút led cho nó màu mè, e là thích phải xanh mát rượi

khoe bên này ko ai hào hứng hết chơn, khoe bên vâu giơ cho xôm :D

e nhìn : đầu tư cả con goliathus, pad hẳn hoi, cơ sao 2 con chuột kia ngủm rồi hay sao mà xài con chuột gì ói thế. nhưng mà con trắng kia thì đc, mua kana xài, mướt mát hơn

mà đã chạy dây sau thì bác chịu khó xâu cái ống dẫn ra hết đi, lè phè nhìn gúm quá

pic cuối bác vặn cái gì lồi cả ốc lên vậy, cái đế dán giấy dán màu đen đi, thêm chút led cho nó màu mè, e là thích phải xanh mát rượi

khoe bên này ko ai hào hứng hết chơn, khoe bên vâu giơ cho xôm :D

Con kinzu mía lau nên cất nó vào chả xài, 2 con còn lại thì 1 cho máy bàn và 1 cho laptop. Nhìn con kia muốn ói nhưng mà cảm nhận sướng hơn Kinzu V1 đấy. Về phần cái bench thì do lúc trước xài tản khí (đã có bài trên này) nên cái chỗ có con ốc là để cố định bộ tản. Mới làm xong WC nên show lên chơi thôi, sẽ làm lại cái bench để phù hợp hơn với con main (full ATX, lúc trước dùng mATX) và cũng phù hợp hơn với bộ WC này. Đã xử lý toàn bộ hệ thống nên êm như cái nhíp ấy chứ, tối bật lên chỉ nghe mỗi tiếng quạt cây thôi không nghe tiếng từ PC

e thì h ko ham atx nữa, mún 1 con pé xinh mini itx , thêm cái hộp nhỏ nhỏ làm case trên bàn cho nó .. bonsai, ai cũng atx , full atx, ext atx, nhưng lại lăn tăn, itx mắc quá, tận 3 củ, bằng cả main cả cpu nhà người ta, e hỏi ngu xíu, thuốc nhỏ mắt trong bài để kiểng hay mục đích gì vậy, e chưa thấy ai mod case xài rohto bao h ????

e thì h ko ham atx nữa, mún 1 con pé xinh mini itx , thêm cái hộp nhỏ nhỏ làm case trên bàn cho nó .. bonsai, ai cũng atx , full atx, ext atx, nhưng lại lăn tăn, itx mắc quá, tận 3 củ, bằng cả main cả cpu nhà người ta, e hỏi ngu xíu, thuốc nhỏ mắt trong bài để kiểng hay mục đích gì vậy, e chưa thấy ai mod case xài rohto bao h ????
Mình lại không ham mấy chú mini cho lắm, có chơi thì kiếm hẳn 1 em xác laptop rồi mod lại. Mà nói itx mắc quá là sao ta, bạn nghĩ Z77 có giá là bao nhiêu nhỉ. Còn nhiều con main đắt hơn mini mà. Nói itx bằng cả main + cpu của tui thì may ra người ta chấp nhận. Còn cái vụ thuốc nhỏ mắt để chứng tỏ tui bị cận và làm việc nhiều với máy tính, chai đó lúc nào cũng nằm trên bàn cả thôi ấy mà. Mà mod case thì rohto nhỏ quá chứ tui đang dùng hũ yaourt đấy

con main với cpu của bạn thì h tầm 1 con main itx là đúng rồi, mình chỉ đang nói cái main itx ko thôi. pé xinh rẻ ko thấy, thấy ngang cả dòng Z77, dù chỉ là itx H87, nên tậu con itx bi h thì phí quá

có mấy lọ yến sào, ra mua ve chai có đó, đẹp hơn

Dự nhiều người khen nhưng cũng chưa biết mình khen cái j! :D

con main với cpu của bạn thì h tầm 1 con main itx là đúng rồi, mình chỉ đang nói cái main itx ko thôi. pé xinh rẻ ko thấy, thấy ngang cả dòng Z77, dù chỉ là itx H87, nên tậu con itx bi h thì phí quá

có mấy lọ yến sào, ra mua ve chai có đó, đẹp hơn
:) ko thích itx vì nó bé

Dự nhiều người khen nhưng cũng chưa biết mình khen cái j! :D
Chỉ cần thấy đẹp đẹp, hay hay là có thể khen được rồi mà đâu nhất thiết phải tường tận. Hỏi mấy ông xích lô, xe thồ tại sao lại thích nhạc Trịnh xem thử ổng trả lời sao nè

Cái dàn đó thì có lâu rồi, giờ người ta core i7 mình vẫn còn xài core i2 chả ghẻ là gì.

ua~ có con cpu core i2 nữa àh :rolleyes: mua chỗ nào thế bác, giới thiệu iêm mua với nầu

ua~ có con cpu core i2 nữa àh :rolleyes: mua chỗ nào thế bác, giới thiệu iêm mua với nầu
Quen tay thành ra dư chữ i :). Thank

Vì thích màu đỏ nên đổi qua nước đỏ và fan led đỏ

Toàn bộ sau khi đi màu nước lại

Đổi cặp ram và vật em vga nằm ngang ra

Và chủ nhân của cái máy cùi bắp đây

Và sau đây là hiệu năng của em tản nước

Hình đâu hết rồi đại ca...

Hôm rồi vừa mới nhặt nhạnh được ít hàng hóa gồm: block cpu socket 775, rad + pump chạy điện 12V, lụm thêm 2 các fan 9 thế là vác làm từ từ con WC

Tiếp theo là chạy đi mua ít ống 4 ly về cắt ráp vô chạy thử nước non

Vì tính cho em này đi lên cái ben, vì vậy chưa ráp vào vội chờ làm xong cái ben show luôn hình còn lại.

Cuối cùng là thu gom lại

Thank bạn nhiều nhé.
Tình hình là rất muốn đú đởn để xem thử nó vận hành thế nào, trưa lọ mọ không ngủ tiếp tục nhét vào cái ben cùi bắp. Kết quả nó như thế này

Chạy mặc định chưa OC, temp:

Full bằng winrar:

Sau hơn 19 phút với winrar:

Giờ phải làm việc phát cái đã sẽ test thử OC lên xem sao

lỗi hình hết rồi up lại coi thớt

Hình cũ đã bị đám upanh chém, giờ còn mấy hình mới thôi, để upload lại

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,668
170,768