Lại build bankroll cho tết ấm thôi

17/01/2022

Em thấy khá khoai với target 100/6 lợi nhuận hơn 16 lần với thời gian chỉ vài tuần, với kỳ vọng này em thấy chơi đề còn có khả năng thắng hơn đánh poker.

Em thấy khá khoai với target 100/6 lợi nhuận hơn 16 lần với thời gian chỉ vài tuần, với kỳ vọng này em thấy chơi đề còn có khả năng thắng hơn đánh poker.
đợi mình cập nhật thôi nè. nếu thành công thì sao bạn nhỉ ^^

đợi mình cập nhật thôi nè. nếu thành công thì sao bạn nhỉ ^^
Thì giấc mơ thành hiện thực chứ sao, mà em nghĩ nếu có ăn x16 thì chỉ là may mắn trong nhất thời, chứ lợi nhuận thế thì không dài hạn được.

Thì giấc mơ thành hiện thực chứ sao, mà em nghĩ nếu có ăn x16 thì chỉ là may mắn trong nhất thời, chứ lợi nhuận thế thì không dài hạn được.
Mình nạp $20 trong vòng 3 tháng tính đến nay rút ra hơn $3k. Bên topic cũ có đó, cuối tháng 10 nạp $20 test sàn ggpoker.

Poker thì mình thua,chỉ xem thôi chứ k biết bắt đầu học từ đâu ,dù thấy nó cũng có nhiều cái hay :)

Mình nạp $20 trong vòng 3 tháng tính đến nay rút ra hơn $3k. Bên topic cũ có đó, cuối tháng 10 nạp $20 test sàn ggpoker.
Cái chính là chủ thớt muốn lời x16 lần trước tết còn chưa tới 2 tuần + chủ thớt hiện đang trong level tập chơi, nên em mới nói chỉ là giấc mơ.
Với em đang tính theo kiểu đánh cash thì winrate cao như vậy là không khả thi, có thể tour nó khác đi chăng.

Okie thank bạn :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back