Lại build bankroll cho tết ấm thôi

Poker thì mình thua,chỉ xem thôi chứ k biết bắt đầu học từ đâu ,dù thấy nó cũng có nhiều cái hay :)
lý thuyết cơ bản của poker học dễ hơn fx nhiều, phạm vi kiến thức tập trung chứ ko trải rộng mênh mông như fx. Như mình gần 1 tháng là nắm gần hết mức cơ bản đủ để chơi vui.
Đấy là mình nói level basic, còn level nâng cao để thắng dc đường dài mới khó. B cứ học xong cơ bản rồi thử sức xem sao, từ fx sang poker là có nền tảng rồi :popo_big_smile:

Để mình down tài liệu về nghiên cứu , mỗi món đều có cái hay riêng ,hy vọng mình học được :)

lý thuyết cơ bản của poker học dễ hơn fx nhiều, phạm vi kiến thức tập trung chứ ko trải rộng mênh mông như fx. Như mình gần 1 tháng là nắm gần hết mức cơ bản đủ để chơi vui.
Đấy là mình nói level basic, còn level nâng cao để thắng dc đường dài mới khó. B cứ học xong cơ bản rồi thử sức xem sao, từ fx sang poker là có nền tảng rồi :popo_big_smile:
Em thấy lý thuyết trading dễ hơn poker nhiều chứ.

ai bảo mình ko chơi cash. có nha...
Hôm nay bắt dược quả bluff ngon chim. đã x3 tài khoản

Bắt bluff kiểu gì mà x3 được vậy bro, qua em mới download thử 888 về chơi mà phần mềm nhìn chán quá không chịu nổi, các bros có sàn đánh cash nào mềm + uy tín + phần mềm ok không.
tính fulltime mới là x3

Bros có chơi N8 không cho em hỏi bên đó có cho chơi tiền ảo để làm quen phần mềm như bên PS không, em download về cài tìm không thấy phần chơi chip ảo.
mình chơi snailpoker. chung hệ thống với GGpoker. K chơi N8 vì yêu cầu kyc mình k thích.
Muốn chơi chip ảo có xpoker, ppPoker

mình chơi snailpoker. chung hệ thống với GGpoker. K chơi N8 vì yêu cầu kyc mình k thích.
Em chỉ cần chơi thử ảo 10 phút để làm quen với giao diện bàn chơi, bet slide các thứ thôi, ggpoker và n8 chung nhau ah bro, người chơi 2 sàn đó có chơi chung với nhau không.
Chip ảo thì PS cũng có rồi cần chi đi đâu xa.

Sau khi tìm hiểu thì em thấy N8 khá ổn cho việc đánh Zoom với player pool em nghĩ sẽ mềm hơn PS một chút, nhưng lại bị cái xác minh gì đó khá phiền vì hiện VN đang hạn chế đánh bài.

Em đọc trên mạng thì GG và N8 là chung 1 công ty.

Vậy nếu đăng ký bên GG thì có chơi chung với người chơi châu á ở N8 không, hay chơi riêng không chung với nhau vậy các bros.

Snailpoker có đánh chung với người chơi châu á ở N8 không bros, đánh các sàn châu âu thì lệch múi giờ toàn phải đánh đêm khuya mới có traffic.

Hiện em chơi PS đã xác minh tài khoản, mà nó toàn tiếng anh với ở tuốt xa nên ít sợ, còn N8 có tiếng Việt với ở châu á nữa, nếu mình xác minh gửi cmnd hình ảnh các thứ, có sợ bị công an nhà nước gì hỏi thăm không các bros, nếu có chơi thì em dự định dùng skrill thôi cho an toàn chứ không dùng chuyển khoản ngân hàng.

Cho mình hỏi bên snailpoker có spin 6max như bên n8 ko? Nãy mình lướt fb có thấy kèo chơi qua agent đc rakeback tới 50% lận.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,207
170,356
Latest member
Doumans
Back
Top Bottom