Lại bị send link tuyển ref . mình ko coi đó là một con người

Status
Not open for further replies.
vào hỏi thằng gugubux mà xem , có phải là tất cả ref từ đường link nào nó biết hết k , tôi bị suspend acc tôi chịu , thằng admin nó nói tôi cheat trong khi tôi có cheat đâu
mày vẫn còn gà lắm nguồn ko biê[/Sts đc đâu mày hỏi 1 nguòi đã từng làm admin coi có biết đc ko . mà hôm nọ tao chụp cái ảnh từ admincp 1 site buxhost đó mày nhìn xem có ko . trong topic cheater khủng nhất vetnam đó
mày nói coi tao nói có đúng ko đợt trước mày làm giả 4 acc suspend rồi vu khống tao send link đó tao đã nói rồi hoặc mày cheat hoặc là mày send support chửi admin . và đó thấy tao nói có gì sai đâuưn
mày tuyển ref kiểu gì moccs đâu ra hon100 di ref 1 site ?

[SIZE]

sao 2 người ko nghĩ có người đằng sau ném đá dấu tay :) , trong khi 2 người cãi nhau và bị ban acc thì hắn ngồi ngoài rung đùi cười thì sao :) , mà nếu có thằng ném đá dấu tay thì chơi chiêu này hơi nham hiểm thật :) , 1 cục đá trúng 2 con chim lớn :)

mày vẫn còn gà lắm nguồn ko biê[/Sts đc đâu mày hỏi 1 nguòi đã từng làm admin coi có biết đc ko . mà hôm nọ tao chụp cái ảnh từ admincp 1 site buxhost đó mày nhìn xem có ko . trong topic cheater khủng nhất vetnam đó
mày nói coi tao nói có đúng ko đợt trước mày làm giả 4 acc suspend rồi vu khống tao send link đó tao đã nói rồi hoặc mày cheat hoặc là mày send support chửi admin . và đó thấy tao nói có gì sai đâuưn
mày tuyển ref kiểu gì moccs đâu ra hon100 di ref 1 site ?

[SIZE]

gugu cũng một thời cũng khuấy đảo 4r mà, gì chẳng biết ai tuyển ref
Mà 2 bác thôi làm hòa đi, bỏ qua hết đi, coi như ai cũng có lỗi một phần, từ nay nước sông ko phạm nước giếng là đc chứ gì

Mất mặt bang chủ quá tụi bay làm vậy còn ai làm reg cho tụi bay nữa toàn bọn bố láo

tôi ko phải hạng rẻ rách để cãi nhau vì cài cái ref tôi đã nói nghỉ tuyển ref rôi týa tôi kêu ref nghỉ click hết là xong chứ gì
tôi ko phải laọi nguòi vì tiền mà mất danh dự tôi đã nghỉ tuyển ref tiền bảo hiểm tặng mmo4vn
nó cứ chửi tôi súc vạt này súc vật nọ dạo này dọa nọ hôm qua tiếp tục gâp sự chửi như mấy tahwngf ngu si vô học chửi nhau . send thư chửi loài súc vật này nọ
mẹ tôi muốn nghỉ lắm rồi mà nó cứ lôi kéo phải nói thêm

tôi vừa là nguòi bị hại vừa là nguòi bị nó chửi thậm tệ trước đời sao phải cứ mãi ở đây mà lo cắn xé hại nhau tôi ko thích tiếp tục thế này nữa . thầm chí ở đâu ra có topic còn nói tôi thế này thế nọ tôi phải làm gì nnuwax để thoát nợ đây ??

acc tôi bị ban nick thật sự chứ k phải tôi ra quán net tạo 1 acc khác chửi admin như vu khống của cậu đâu

tôi đã kêu nghỉ tuyển ref rôi mọi cái đều đã ghi trong topic này http://mmo4vn.com/showthread.php?21...g-khon-nan-de-hen-nhat-trong-gioi-mmo-vietnam
và hay thề đọc đi thề độc là ko send link tuyển ref của tôi cho admin unctionptc đi

---------- Post added at 05:58 PM ---------- Previous post was at 05:55 PM ----------

tôi ko cần nhiều lời với laọi này nữa tôi đã nghỉ hết rồi tý vô kêu ref nghỉ click hết đừng đưa acc suspend ra nếu thích tôi làm cho cậu 100 acc suspend
tôi lập topic report vì nhugnx hành động gay nguy hai cho xã hội mmo

thử đọc những cái này coi

và còn nhiều lời tương tự thế này nữa

---------- Post added at 06:00 PM ---------- Previous post was at 05:58 PM ----------

tôi đã nghỉ là nghỉ thực sự và như những gì tôi đã viết ở topic http://mmo4vn.com/showthread.php?21...g-khon-nan-de-hen-nhat-trong-gioi-mmo-vietnam
chứ ko phải nhiều lời lập topic dọa nghỉ để người khác thương hại

tôi cũng đã khuyên cậu đã đạt đc mục đích rồi thì cứ thế mà chơi nghỉ cái gì ? còn người hùn vốn cho cậu up acc nữa tính sao ?

---------- Post added at 07:32 PM ---------- Previous post was at 06:00 PM ----------

thề đọc đi thề độc là ko send link tuyển ref của tao cho admin unctionptc đi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,929
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week