Lại bị send link tuyển ref . mình ko coi đó là một con người

Status
Not open for further replies.

SuperLove

Newbie
Reactions
266
MR
0.000
Topic này report người đã hãm hại tôi, ko chỉ đích danh ai hết.

mình đã quá mệt mỏi , thật sự có thể dùng từ khốn khổ với con người này . hôm nay mình hỏi admin site unctionptc tại sao pending payment lâu thế thì admin này mới nói lại
admin nói là admin ko pay cho vì cái này . trong ảnh chụp có ghi rõ link mình tuyển ref

link tuyển ref admin send giống như site powerfulbux mình đã bị admin thịt khi bị send link tuyển ref cách đây khoảng 10 ngày

mới lúc đầu thật ra cũng nghi vậy thôi , còn bây giờ mình đã chắc chắn rồi , và mình cũng shock khi nghĩ về nhân cách đạo đức con người sao mà thê thảm vậy . nóng giận thì chửi bới nhau cũng là lẽ thường ngoài đời có trong này chắc cũng như vậy . nhưng làm đến mấy việc này thì thực sự trước giờ mình chưa bao giờ dám nghĩ đến ,làm thế này rồi không khéo ứng nghiệm vào câu ác giả ác báo .

mình tuy nhiều lúc nói quá lên vậy thôi chứ có phải mình ko biết nghĩ đâu . một chút chơi vui của mình mà làm ảnh hưởng tới sinh nhai của người khác vì thế mình đã nói là nghỉ tuyển ref rồi mặc dù mới hôm trước đã đóng bảo hiểm để lập hội . cái này mình đã nói từ trước rồi như mình đã nói trong topic
http://mmo4vn.com/showthread.php?21...g-khon-nan-de-hen-nhat-trong-gioi-mmo-vietnam

nói thật mình cũng mệt mỏi lắm rồi vừa sức khỏe vừa danh dự cũng ko thể ko nói là tiền bạc nữa nhưng mình quan trong 2 cái đầu hơn

ví dụ site unctionptc này mình up acc mất khoảng gần 20$ 1 tháng khoang hơn 10$ bonus + khoảng 15$ mua banner mà cuối cùng bị thế này thành ra không đc gì
site powerfulbux cũng tưong tụ như thế

mình cũng ko muốn bị nói thế này nữa

mình chơi mmo từ rất lâu rồi . cách đây hơn 1 năm mmo4vn ra đời mình cũng vào xông xáo về sau tập trung vào cuộc sống ngoài đời nên ko tham gia nữa . lần quay trở lại này thật đáng chán mình cũng mong mọi việc kết thúc ở đây . mình nghỉ tuyển ref cũng là việc có lợi đã làm cho người hại mình rồi
mình ko muốn comment chửi nhau ở topic này nữa đâu . vẫn còn nhớ khá nhiều người quen ở đây nghĩ lại nếu họ biết mình là ai ngày trước thì mất mặt quá , hic

Last edited by a moderator:
chơi mấy cái này khó vậy ta , bao công sức bị thằng nào đó chơi đểu 1 cái là mất trắng , chán thay cho thủ topic

chửi tục vậy mà mod hok ban hả ta. Sao lạ quá! Chia buồn với bác!

Mình cũng trong người hợp như bạn :D
Bị report là tuyển ref, trả refback.... :)
Mất tiền Upgrade, tiền trả refback, tiền làm được cũng chưa cashout đc
Quá nản, quá thật vọng, mấy hôm nay cũng k MMO gì cả, đang suy nghĩ theo chiều hướng khác
Nếu MMO mà k chơi cùng nhau thì chẳng đc bao nhiêu, mà công khai tuyển ref thì lại bị report với Admin
Đúng là thì cùng là người ở 1 forum, ở một nước thì phải cùng nhau chứ, thà site nó SCAM còn đỡ, chứ ntnày tức lắm

nói thật với superlove chứ tôi cũng bị suspend hàng loạt , admin nói tôi cheat acc trong khi tôi có cheat acc đâu , tôi cheat được acc thì tôi tuyển ref và bn , rb làm gì .

tôi thề nếu tôi chửi admin để bị suspend thì tôi làm chó đó , bao công sức của tôi chứ đâu phải tự nhiên mà có ref đâu mà tôi chửi admin để nó suspend acc , mỗi khi có 1 site mới bỏ rất nhiều công sức và tiền bạc , để up acc chứ k phải là tiềntừ trên trời rơi xuống đâu mà up acc xong rồi chửi admin để nó suspend , hơn 100 ref chứ ít đâu , bạn đừng nghĩ tôi chửi admin để hãm hại bạn , acc bị suspend tôi cũng phải còng lưng ra để trả tiền cho ref nè

nó nói tôi là tất cả re f của tôi đều tự tôi tạo ra trong khi tôi tuyển ref ở mmo4vn này ai cũng biết

---------- Post added at 11:25 AM ---------- Previous post was at 11:14 AM ----------

bạn report tôi rất nhiều và cũng chụp hình tôi chửi bạn rất nhiều , giờ bạn hãy xem lại bạn chửi tôi như thế nào , bạn chửi tôi lên đến vài chục trang ấy chứ k phải 1 - 2 trang đâu , tui có report hình bạn chửi tôi k , sao bạn cứ report hình tôi chửi bạn , nếu mà có xích mích thì người ta chửi nhau , 2 cái đầu nóng k giữ đc bình tĩnh , k kiềm chế nỗi nên chửi nhau thôi sao cứ thích report tôi , bạn xem lại bạn đi nè

bạn chửi tôi rất nặng nề , mà nếu tôi chụp hình tất cả thì sẽ lên đến cả trăm trang bạn chửi tôi , chứ k ít đâu bạn ah , nhưng tôi đâu có report mấy cái câu nặng nề nhất mà bạn dành cho tôi , sao bạn cứ report mấy câu của tôi , từ nay tôi mong tôi với bạn

SuperLove hỏi xem người report là ai chứ. Sao lại đổ lỗi cho nhanhui ?

Vụ này mà giải quyết ổn thoả xong thì 2 bác ra đảo làm bạn với nhau vài ngày.

themillionbux nó cũng tố cáo tôi cheat acc của nó , rồi ban nick của tôi nè , trong khi tôi cheat tôi chết đó , tôi đi tuyển ref dc cả trăm ref , tôi đi cheat làm gì

rồi tôi gửi support là tôi k cheat , nó thả acc tôi ra , nhưng nó khóa cái request payout của tôi luôn nè , thế này thà nó ban nick luôn cho rồi

SuperLove gửi thẳng Admin hỏi xem ai đã làm hành động bẩn thiểu đó.
Còn phần NhanHui chắc do thằng Admin thấy cho ông chơi PTC ko lời nổi nên đã áp đặt lên ông đấy thôi.

nói thật chứ cần gì gửi link ref , tất cả các ref của superlove đều từ 1 nguồn , nó check 1 cái là ra topic thôi

---------- Post added at 11:57 AM ---------- Previous post was at 11:55 AM ----------

Càng ngày càng thấy lão nhanhui cáo già vkl.
Trước thấy 2 thằng đều sai. Giờ ủng hộ cho SuperLove.

uhm thì nó giàu bạn cứ theo nó mình k ép

nói thật chứ cần gì gửi link ref , tất cả các ref của superlove đều từ 1 nguồn , nó check 1 cái là ra topic thôi

---------- Post added at 11:57 AM ---------- Previous post was at 11:55 AM ----------

uhm thì nó giàu bạn cứ theo nó mình k ép
thế sao ngày xưa bác không nghĩ thế nhỉ , mà cũng đi nói người khác supost admin, mấy bác làm mọi chuyện tùng beng lên, sau này những ste mới có cho vietnam tham gia không, chán 2 bác lắm

vào hỏi thằng gugubux mà xem , có phải là tất cả ref từ đường link nào nó biết hết k , tôi bị suspend acc tôi chịu , thằng admin nó nói tôi cheat trong khi tôi có cheat đâu

Mình nghĩ vấn đề rất đơn giản. Tìm ra thủ phạm send link tuyển reg cho admin. Chứ cứ ở đây chỉ tổ: Nói nhiều mất đoàn kết

SuperLove hỏi xem người report là ai chứ. Sao lại đổ lỗi cho nhanhui ?

Vụ này mà giải quyết ổn thoả xong thì 2 bác ra đảo làm bạn với nhau vài ngày.

đọc kỹ lại đi nhé tôi chỉ chụp hình nó chủi tôi và và send thư chửi tôi ngày hôm qua . còn nó thích thì lập 1 acc khác và send link , tôi cũng đã cố vặn hỏi và admin banned tôi luôn đây này

tôi lập topic tặng 0.2$ là vì có bài báo cáo " event mất trôm có đc trả tiền ko " tôi ko phải trẻ con mà cái gì mà evnet mất trộm . tôi vì bận cãi nhau với nó mà ko để ý vào mấy cái đó và cũn ko muốn up topic lên vì ko muón làm trò hề cùng với nó nhưng cũng đã vào check và send cơ bản

ảnh nó chụp tôi nãy kia tôi chửi nó là vì nó vô topic tôi mở tặng 0.2$ và bất ngờ chửi

đồng thời send thư

còn mấy ảnh nó chụp kia nó chat với admin kia ??
ko hiểu là thế nào nhỉ giống như là nó send thư chat với admin vậy ? và nhìn ảnh nó chụp thấy nhũng 108 di ref tôi nghĩ nó ko tuyển đc nhiều thế đâu như site unction ptc tôi lập topic cao và reply tới 20 trang mà đc khoảng hơn 70 ref

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,008
173,073
Latest member
waversxcu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week