[kuteomientay] - Thông báo đến toàn thể anh em trong nhóm zeeck của mình

kuteomientay

Senior
Reactions
300
MR
0.000
Sau hơn một tháng tuyển zeeck,hiện nay số zeeck của mình hiện cũng được vài chục rồi, mình vui lắm vì nhiều bạn đã tin tưởng mình và làm reg cho mình, nhưng mình thấy buồn vì chỉ có một số bạn thì mình biết còn một số bạn thì mình ko biết chỉ reg xong rồi để đó , mình muốn rằng đã chơi với nhau thì phải biết nhau là ai nên hôm nay mình lập topic này với mong muốn liệt kê ra được bạn nào là bạn thường xuyên liên lạc và bạn nào không hay liên lạc để mình cho những bạn đó vào list riêng. vì vậy những bạn nào hiện tại là reg của mình thì vào đây comment cho mình biết nhé, nếu bạn nào không comment thì đến ngày lên vip thì đừng pm làm quen với mình :binhsua37: . vì mình ko quen nên mình sẽ không bonus, thời gian để các bạn comment là từ ngày hôm nay đến ngày 20-6 mình sẽ khóa sổ . lúc này mong các bạn đừng có khiếu nại gì mình . nội dung comment các bạn không cần ghi nick reg vì sợ lộ thì các bạn nói gì đó trong topic này rùi làm nội dung thư như sau rùi gửi về mail: [email protected] hoặc [email protected] .

* nội dung thư:
+ nick forum:
+ trang comment: (là link dẫn đến số trang bạn comment trong topic này)
+ nick reg:

p/s: những bạn hay thường xuyên nói chuyện với mình như những bạn này thì khỏi báo danh nhé: alice,anhkhoviaikia, hoangvuong_0305, hello_hello456456,million.dollars2,maimaiyeu0_0,ankvip724119,bobmarsh38,k43kd05,thuydung_93tn,nh0x_errant,z.mnnb,secret_mys001......

Last edited by a moderator:
hjx gì mà cần phải nói chuyện mới bn, muốn nói chuyen pm mình nha, mình ranh ca~ ngày muốn nói chuyện với các bác mà ai cung~ keu là fien hết
thack thức bạn ak trong vòng 3 ngày dong chak, biêt danh vua nhiều chuyện => chuyện nhiều keke

bạn thuydung_93tn thấy cũng là ref zek của mình. không lẽ chơi nhiều acc.

bạn nào vậy bác, có gì bác với mình kết hợp dò mem xem mem nào cheat cho lên đường luôn :binhsua46:

tuyển it thôi bác .. nếu có ref nào cheat thì ăn ban đấy.

Hic! Bạn ấy chơi đúng luật là được chứ còn .

---------- Post added at 08:20 PM ---------- Previous post was at 08:18 PM ----------

bạn nào vậy bác, có gì bác với mình kết hợp dò mem xem mem nào cheat cho lên đường luôn :binhsua46:

Ông tuyển ref mà không bonus là bị người ta report đấy ,người ta nhiều acc mà đúng luật là được .Đừng có mà nói chuyện lọc gì cả .

thằng cu em mình ref cho cậu hok biết tìn hình post ads như nào nó k có acc forum @@

Hic! Bạn ấy chơi đúng luật là được chứ còn .

---------- Post added at 08:20 PM ---------- Previous post was at 08:18 PM ----------

Ông tuyển ref mà không bonus là bị người ta report đấy ,người ta nhiều acc mà đúng luật là được .Đừng có mà nói chuyện lọc gì cả .

Không bonus thì sẽ report kiểu gì?

k43kd05
Bạn này giới thiệu cho mình 6-7 người gì đó , đã bonus đủ, hôm nay thấy tên trong topic này mới giật mình nhớ ra vào check thì có 2 acc nuôi còn nhiu là rút :-s

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,819
170,891
Latest member
anvantien
Back
Top Bottom