Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Cho mình hỏi mọi người hay rút tiền qua cổng nào vậy? Mình rút qua bitcoint thấy bất tiện, ko bằng WMZ trước đây, đợi pending lâu chết đc

Cho mình hỏi mọi người hay rút tiền qua cổng nào vậy? Mình rút qua bitcoint thấy bất tiện, ko bằng WMZ trước đây, đợi pending lâu chết đc
mình có cùng câu hỏi. mọi ng rút tiền về việt nam qua cái nào phí rẻ nhất ạ. hướng dẫn mình với. hiện có vài đô mà ko pik cách rút :((

cho e hỏi với, e đang nhập thì tk bị out sau khi vào thì nhận được thông báo này: "
Account suspended
Please log in to the web version to withdraw your balance (if the balance is greater than zero)."

cho e hỏi với, e đang nhập thì tk bị out sau khi vào thì nhận được thông báo này: "
Account suspended
Please log in to the web version to withdraw your balance (if the balance is greater than zero)."
Tài khoản đã đình chỉ, mời đăng nhập vào giao diện trang web để rút tiền (nếu số dư tài khoản lớn hơn 0)

cho hỏi lại rule của kolo với mấy bác , nó hiện ra cái bảng đen thui hoặc cái bảng hình tam giác thì gõ ntn

Có cụ nào online cho e hỏi cái giai đoạn pending trong kiểm duyệt -> khoản tiền đã được bảo vệ hết bao lâu ko ạ

Okpay là nhanh nhất, lời nhất và dễ nhất vì 1 tháng xài ít hơn 200Eur thì khỏi xác minh xác nhận gì cả.

kolo nó bị sao thế ạ, em chuyển tiền từ kolo về btc từ hôm qua,trong lịch sử kolo cũng ghi là đã hoàn thành mà chả thấy tiền chuyển về btc gì cả :(

mình chuyển từ hôm t3 vẫn chưa có đây hết 25$. Hêj thống vẫn chưa xác nhận do kolo nó chỉnh fee siêu thấp nên uư tiên sau cùng :mad::mad::mad::mad:

May quá trước khi rút, em vào xem tin tức này, chuyển qua rút bằng okpay luôn, vừa nhanh lại vừa được giá cao hơn btc :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,668
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom