Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

lỗi ở chỗ nào vậy các bạn
View attachment 92789
Vấn đề ở đây là với KB mà cưng nghĩ đó là đúng rồi mà vẫn bị bắt thì lần sau, gặp nó thì cứ esc là xong. Chứ có kháng nghị, kháng cáo, hay kháng sinh, kháng viêm gì đi nữa thì cũng có được giải quyết đâu :D
P/s: Nhưng số này là số 18+3 chứ ko phải 19+3 :D

Last edited:
Vấn đề ở đây là với KB mà cưng nghĩ đó là đúng rồi mà vẫn bị bắt thì lần sau, gặp nó thì cứ esc là xong. Chứ có kháng nghị, kháng cáo, hay kháng sinh, kháng viêm gì đi nữa thì cũng có được giải quyết đâu :D
P/s: Nhưng số này là số 18+3 chứ ko phải 19+3 :D
Có thêm 1 kinh nghiệm nữa, Thanks chị nhiều nha!
Vấn đề ở đây là em đang tìm thuốc kháng sinh cho những mã độc hại này :p.

lâu ko gõ kolo cho mình hỏi 2 câu hỏi lúc mới đăng nhập vào tài khoản tích vào có để làm gì ko các pro

Bạn có muốn giúp chúng tôi dịch Kolotibablo sang ngôn ngữ Vietnamese? bạn kiếm được $5 cho mỗi 1000 cụm dịch và $1 cho mỗi 1000 bầu chọn bài dịch.
Chỉ có những câu trả lời chính xác mới được trả tiền.
làm thế nào để nó hoạt động

Yes, send me translation tasks
Kiếm được nhiều hơn bằng cách giải Captchas âm thanh. Bạn sẽ có thể nghe âm thanh trên máy tính của bạn.

Kích hoạt tính năng Captchas âm thanh

với cả cho mình hỏi làm sao để đăng ký được nhiều tài khoản kolo cùng email

Recaptcha KB version Web...:D

Attachments

116.9 KB · Views: 117
Đã cập nhật bản mới của Kolotiablo cho phép 1 acount chơi được 4 cửa sổ, do màn hình của mình là TV 32 inch chất lượng kém nên chỉ chơi đươc 3 windows

Tuỳ chọn ở đây

e cài netframe rồi mà cũng k hiện ra đc như a :(

Rút = okpay ấy,min hình như có 1$,xong exchange https://f1ex.com/en/ đổi thành pm,từ pm nhờ bác @cuipap1984 đổi thành tiền thật nhé :) rút kia tốn chết người :) phải ko chị @myhuyen :D
okpay ko verify xài được ko bạn? exchange có tốn phí gì ko?có được mấy xèng mà chả biết làm thế nào để rút. mong được giúp đỡ. thank

Ai chỉ giúp rút tiền về BTC với, chỗ điều kiện cần thiết ấy
t k biết nhiều nhg nếu c rút về btc mà k cần chuyển sang nick khác mà chỉ để rút về lấy tiền mặt thì theo t nên lập 1 nick trên btc-e r chuyển btc về
Chỗ điều kiện là ví btc mà khi lập nick c sẽ có 1 địa chỉ ví để chuyển tiền vào đó ấy

mấy bác cho em hỏi .
acc chính đk ip 1
acc phụ đk ip 2.
Acc 9 em ko gõ. Gõ acc. Phụ ip1. Thế có được thanh phụ + 9 + 10% ko ạ?
Bác nào cho em tips để phụ chính được thanh hết với ạ. Giá 0.4 bèo quá

có bạn nào bị lỗi ko hiển thị captcha trên web ko, mình vào web thấy trắng xóa mà thanh process bar vẫn chạy. còn ở trên phần mềm thì ko load được captcha

a thử fake ip nhé.e log 10 acc cũng bị 1 2 acc :)

Announcements

Forum statistics

Threads
418,695
170,794
Latest member
Zayan

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back