Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

soft XD làm kolo ổn không chị?
XĐ soft xài windows 10 thì ít thấy ai nói bị văng ra or stopped giữa chừng. Còn windows 8 trở xuống thì hay vị văng ra.
Có cái sòft kolo của bạn nào bên mục captcha tool đó, gõ cũng được lắm. Mấy nay chị gõ bằng soft đó.

XĐ soft xài windows 10 thì ít thấy ai nói bị văng ra or stopped giữa chừng. Còn windows 8 trở xuống thì hay vị văng ra.
Có cái sòft kolo của bạn nào bên mục captcha tool đó, gõ cũng được lắm. Mấy nay chị gõ bằng soft đó.
tks chị.

Mấy bác cho em hỏi h mình nên rút qua BTC hay OkayPay ngon hơn ạ ai biết chir em rút cái :((( mới kiếm dc mấy đồng mún rút mà chả biết nên làm sao

Mấy bác cho em hỏi h mình nên rút qua BTC hay OkayPay ngon hơn ạ ai biết chir em rút cái :((( mới kiếm dc mấy đồng mún rút mà chả biết nên làm sao
mình ko chơi bitcoin nên toàn rút về OKPAY sau đó ex trên đâyhttps://f1ex.com/en/ sang PM

ae cho hỏi là nêu acc này mình bị ban rồi mình lập acc khác nhưng vẫn email đó mà thêm abc+123 vô đó. có chuyển tiền hết về 1 acc đc k

Thấy ở kolo cũng khá đông người VN gõ nhỉ :))

ae cho hỏi là nêu acc này mình bị ban rồi mình lập acc khác nhưng vẫn email đó mà thêm abc+123 vô đó. có chuyển tiền hết về 1 acc đc k
Được nhé bạn, nhưng email là thêm dấu chấm chứ không +123 được, Min là 0.1$

kb dao nay nhieu hinh tieng nga wa, bao nao dich gup ca nha de chon hinh đúng đi. e chụp ảnh, rồi mày mò dùng bác gogggl dịch mà ko ra.

kb dao nay nhieu hinh tieng nga wa, bao nao dich gup ca nha de chon hinh đúng đi. e chụp ảnh, rồi mày mò dùng bác gogggl dịch mà ko ra.
Thêm ngôn ngữ Tiếng Nga cho Windows, phím chuyển bàn phím là Alt + Shift sau đó lên mạng tải cái sơ đồ bàn phím Tiếng Nga về đối chiếu mà gõ thôi.

View attachment 89285
sao giờ ra code này nhiều quá , sợ ko dám gõ

đó không phải code nhé bạn. do thằng kolo gửi về ảnh rổng nên không hiển thị được. không biết bị gì mà hôm nay code này ra liên tục luôn ESC thì nó ra lại, gõ đại thì nó bắt lỗi :confused:

View attachment 89289
Gõ bên này thì không có code kiểu đó
soft của nó cũng dính nhé mình có thử, chỉ khác là soft nó không hiển thì gì hết nó hiện khung rỗng thôi ah

Ô Kolo nó bỏ Webmoney từ bao giờ vậy, ngon vây mà bỏ, tiếc quá
Rút về paypal có được ko nhỉ, mọi người hay rút về công nào

cao nhân nào cho mình xin ít kinh nghiệm với,,, rút qua bank nào tốt nhất vậy mọi người?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,865
170,918
Latest member
sv388fr

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week