• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Tình hình Kolo lâu lâu là bị out liên tục chẳng hiểu vì sao. Nhưng thôi chịu khó log vào 1 lần cũng đc vài trăm nó không điên thì cũng đc 2k-3k.

tự nhiên hôm nay trang kolotiablo của tui bị banned, không hiểu tại sao luôn, còn 33$ trong đó làm sao rút ra đây bạn ơi, lúc trước đăng nhập vào còn cash out được, bây giờ hết được rồi.hix

tự nhiên hôm nay trang kolotiablo của tui bị banned, không hiểu tại sao luôn, còn 33$ trong đó làm sao rút ra đây bạn ơi, lúc trước đăng nhập vào còn cash out được, bây giờ hết được rồi.hix
sao ông đễ lâu thế nó band 1 phát là mất hết luôn

tự nhiên hôm nay trang kolotiablo của tui bị banned, không hiểu tại sao luôn, còn 33$ trong đó làm sao rút ra đây bạn ơi, lúc trước đăng nhập vào còn cash out được, bây giờ hết được rồi.

Ý da, nó đổi luật rồi à? Sợ thế! Mình cũng toàn để dồn nhiều nhiều mới rút, thôi, bi giờ có nhiêu rút nhiêu!

@@! ngày đăng kí được báo nhiêu acc kolo vậy sao đăng mới 1 acc nó không cho reg nữa nhỉ nó bắt quay lại vào ngày tới

@@! ngày đăng kí được báo nhiêu acc kolo vậy sao đăng mới 1 acc nó không cho reg nữa nhỉ nó bắt quay lại vào ngày tới
lúc trước thì đang ký bao nhiêu id cũng được bây giờ thì nó hạn chế bớt rồi ông

Cứu với mọi người ơi, ,mail của supporter là gì vậy cứu gấp với, mất 34$ đau lòng quá đi,.

Cứu với mọi người ơi, ,mail của supporter là gì vậy cứu gấp với, mất 34$ đau lòng quá đi,.
Không biết bạn rút được chưa, mình bị banner một lần rồi, bạn có tài khoản kolo khác thì có thể rút tiền chuyển sang tài khoản đó được dù tài khoản chuyển đã bị banned nhé

gõ được hơn 900 code mà sai có 1 lỗi cũng bị banned là sao, trong khi nó ghi có thể sai 3/1000 code, bị banned 2 acc rồi, có ai bị giống mình không vậy?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,047
Latest member
QH88MBA
Back
Top Bottom