• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

gõ sai 4 /1000 có bị gì đâu mới vừa dùng 200 RP xóa lỗi còn 2 lỗi nữa là hết lỗi
bạn ơi có bị banned hay không tuỳ vào mức độ lỗi và số lượng nữa, thường thì rất khó banned, mình bị 1 ac banned khi kiếm được $34 mà chưa kịp rút, mà vẫn 100% vẫn bị banned bạn ơi, đau nhất là nó ko cho rút luôn, ít tiền thì nó cho rút mà mình thì nó banned hẳn, bấm vào cashout là nó văng ra.

Mấy hôm nay Kolo hết tiền hay gì ấy, Bitcoin pending gần cả ngày mới trả

Toàn dính lỗi gì đâu không :D
Untitled #19.png

bạn ơi có bị banned hay không tuỳ vào mức độ lỗi và số lượng nữa, thường thì rất khó banned, mình bị 1 ac banned khi kiếm được $34 mà chưa kịp rút, mà vẫn 100% vẫn bị banned bạn ơi, đau nhất là nó ko cho rút luôn, ít tiền thì nó cho rút mà mình thì nó banned hẳn, bấm vào cashout là nó văng ra.
mình bị lỗi CASE tận 3 lần 1 lỗi thường có sao đâu nhỉ cốt đỏ chiếm gần hết :) giờ có RP point xóa lỗi , bạn bị sai 1 lần đi luôn acc à quái nhỉ mình bị nhiều lần lắm mới bị nhưng mà xóa lỗi bằng RP point nên không lo mấy :D giờ đánh tốt hơn rồi nên hâu như 2 3 k mới bị lỗi... để tầm 5$ 10$ rút chứ để 34$ mới rút thì chịu rồi :( . à bạn tiện thể cho hổi cash về ok pay thì exchange qua PM trang nào tốt nhỉ

Last edited:
mình bị lỗi CASE tận 3 lần 1 lỗi thường có sao đâu nhỉ cốt đỏ chiếm gần hết :) giờ có RP point xóa lỗi , bạn bị sai 1 lần đi luôn acc à quái nhỉ mình bị nhiều lần lắm mới bị nhưng mà xóa lỗi bằng RP point nên không lo mấy :D giờ đánh tốt hơn rồi nên hâu như 2 3 k mới bị lỗi... để tầm 5$ 10$ rút chứ để 34$ mới rút thì chịu rồi :( . à bạn tiện thể cho hổi cash về ok pay thì exchange qua PM trang nào tốt nhỉ
RP LÀ RECAPTCHA POINT HẢ ÔNG

Dạo này kolo khó nhỉ. Mới sai 1 lỗi cũng ban, khó kiếm ăn quá. Mà code này tui thấy gõ có sai gì đâu ta, code này đâu có phân biệt hoa thường.

Attachments

186.6 KB · Views: 104
Gõ không sai, nhưng sai ở chỗ là "có 1 space". Gõ 2 hàng liền lại thành 1 word thôi.

Gõ không sai, nhưng sai ở chỗ là "có 1 space". Gõ 2 hàng liền lại thành 1 word thôi.
Tôi gõ code dạng này toàn vậy không có bị sao đâu. hồi nãy mới gõ lại code y chang code mới bị ban mà có bị gì đâu. Tôi thấy kolo nó ban như xổ số kiến thiết.

Cái này chắc xui thôi, thường thì chỉ có captcha dạng reCaptcha của GG 2 hình ảnh mới có space (dù mô tả không có "2 words")

Haizzz
Nghe bác nào nói tổng lỗi 20 là bị band nên cũng vào kolo remove gần 5 cái
Rõ ràng là trong soft mình được 400rp mà vào kolo thì nó ghi bạn hiện có 514rp thế là ham hố remove hết 500 điểm, giờ vào soft thì nó báo skip nhiều quá nhìn lại thì thấy âm 114rp
Thế là khỏi có soft gõ luôn. Bonus 10 % :(

Gõ 10k cũng bonus 10% rồi, gõ soft của nó recaptcha load max tù, acc ban thì tạo acc mới thôi =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,981
171,045
Latest member
visaotaoden
Back
Top Bottom