Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

code recaptcha của thằng này hại não gớm, toàn phải click chọn đi chọn lại mới xong đc @@
Tại bạn chưa làm quen sau đợt cập nhật chỉ phải chọn 1 lần thôi bạn, không phải làm 2 lần như lúc trước, với lại ngay giờ nó ra nhiều chỉ phải cầm chuột mỏi có 1 tay thôi bạn ơi, làm nhiều tiền gấp đôi làm bằng hai tay nữa.
Bạn nào dùng soft thì cẩn thận nha vì theo quy định mới của nó thì 1 ip chỉ được làm 1 acount thôi, nên không biết làm nhiều acount có bị khóa không.

Rate của kolo như nào vậy mọi người ?
0.4 vào giờ thường 0.45-0.5 vào 1-4h sáng. Recaptcha 1.2 -1.5 tùy giờ.
tiền thưởng thêm tùy theo cấp 1 - 2%, đến cấp 12- 25%, hiện mình đang ở cấp 5

Tại bạn chưa làm quen sau đợt cập nhật chỉ phải chọn 1 lần thôi bạn, không phải làm 2 lần như lúc trước, với lại ngay giờ nó ra nhiều chỉ phải cầm chuột mỏi có 1 tay thôi bạn ơi, làm nhiều tiền gấp đôi làm bằng hai tay nữa.
Bạn nào dùng soft thì cẩn thận nha vì theo quy định mới của nó thì 1 ip chỉ được làm 1 acount thôi, nên không biết làm nhiều acount có bị khóa không.
chả hiểu mấy ông kêu cập nhật chỗ nào, hồi sáng tui test thử, 50 recaptcha đó hết 40 là dạng click đến khi ko còn cái đó xuất hiện rồi mới đc veri @@

chả hiểu mấy ông kêu cập nhật chỗ nào, hồi sáng tui test thử, 50 recaptcha đó hết 40 là dạng click đến khi ko còn cái đó xuất hiện rồi mới đc veri @@
Sau đợt cập nhật 24/11/2016 đâu lại vào đấy, hix.

Last edited:
Hôm nay giá tốt mà load cũng tốt ghê

Dạo này hay bị lỗi ntn, trên web hay soft đều như nhau, load lại 1 catcha gần cả chục lần, bỏ qua cũng không được

ông gõ 1 id trên soft đó hả nể thiệt:eek:
Tốc độ gõ t chỉ khoảng 16 wpm thôi =)) gõ trên soft cũng được ~11 - 12 wpm rồi với lại gõ trên đây thấy khỏe ra, trên soft XD được ~6k code là bắt đầu hết gõ được rồi :D
Soft của thím nào mới pub lên gõ ổn không nhỉ ?

Tốc độ gõ t chỉ khoảng 16 wpm thôi =)) gõ trên soft cũng được ~11 - 12 wpm rồi với lại gõ trên đây thấy khỏe ra, trên soft XD được ~6k code là bắt đầu hết gõ được rồi :D
soft của ông đó tốc độ load ngang ngữa soft kolo sp >20 log 5id là gõ phê :)

bao nhiêu lâu bác gõ lên 9$ ở soft này thế :v

bao nhiêu lâu bác gõ lên 9$ ở soft này thế :v
Gần 2 ngày =)) tại vì t gõ hơi chậm với captcha rác nhiều quá, skip 1 captcha là nó load được 1 cái nữa rồi. Gõ bằng soft acc hoàn toàn sạch, không có lỗi =))

Gần 2 ngày =)) tại vì t gõ hơi chậm với captcha rác nhiều quá, skip 1 captcha là nó load được 1 cái nữa rồi. Gõ bằng soft acc hoàn toàn sạch, không có lỗi =))
recaptcha bạn gõ phát nào đúng phát đấy à, có bị kiểu sai 1 2 lần rồi lần thứ 3 mới đc mặc dù chọn đúng ko

recaptcha đa số là 2 lần, lâu lâu được cái 1 lần còn 3 lần thì xui lắm mới gặp, kiểu như load không lên hình mới 3 lần, mà đa số gặp cái đó là skip luôn, recaptcha point khá nhiều nên an tâm :)

1 ngày bác gõ bao nhiêu tiếng thế?

gõ soft của nó oải quá, mất thời gian đợi code -> giảm speed, 1 recaptcha = 0.0012$ = 4 cap thuờng mà thời gian đợi nó cũng bằng 4 lần gõ chưa kể nhiều lúc gõ recaptcha mãi ko được phải skip :))). thấy nó bảo dùng soft của nó tăng 20% tiền mà chẳng thấy, chán quá :/

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,636
170,738
Latest member
topsonvn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom