Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

minhmap1088

Junior
Reactions
17
MR
0.037
tự nhiên hôm nay trang kolotiablo của tui bị banned, không hiểu tại sao luôn, còn 33$ trong đó làm sao rút ra đây bạn ơi, lúc trước đăng nhập vào còn cash out được, bây giờ hết được rồi.hix

tự nhiên hôm nay trang kolotiablo của tui bị banned, không hiểu tại sao luôn, còn 33$ trong đó làm sao rút ra đây bạn ơi, lúc trước đăng nhập vào còn cash out được, bây giờ hết được rồi.hix
sao ông đễ lâu thế nó band 1 phát là mất hết luôn

shinesky789

Junior
Reactions
21
MR
0.000
tự nhiên hôm nay trang kolotiablo của tui bị banned, không hiểu tại sao luôn, còn 33$ trong đó làm sao rút ra đây bạn ơi, lúc trước đăng nhập vào còn cash out được, bây giờ hết được rồi.

Ý da, nó đổi luật rồi à? Sợ thế! Mình cũng toàn để dồn nhiều nhiều mới rút, thôi, bi giờ có nhiêu rút nhiêu!

Cứu với mọi người ơi, ,mail của supporter là gì vậy cứu gấp với, mất 34$ đau lòng quá đi,.

jialing2013

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
Cứu với mọi người ơi, ,mail của supporter là gì vậy cứu gấp với, mất 34$ đau lòng quá đi,.
Không biết bạn rút được chưa, mình bị banner một lần rồi, bạn có tài khoản kolo khác thì có thể rút tiền chuyển sang tài khoản đó được dù tài khoản chuyển đã bị banned nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week