Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Dùng soft xiao bị ban 3 acc rồi, các bạn cẩn thận.

Phần mềm xiao xiao nó mới update đánh số lên ảnh nên ít sai hơn.Thằng kolo nó cũng chỉ nhận biết được vài hình chính xác nên lỗi tài khoản nào bị ban thì xem lỗi nếu sau này thấy hình đấy lặp lại thì cẩn thận hơn tí là được.

Ko phải code hình ảnh bác ơi :"( mấy bác để ý hình của bác trên đi nó ban khi bác kia gõ code chữ kìa em cũng vậy :mad:@

đành đợi soft Xiao hoặc XD update thôi.

Update rồi mà

Với phát hiện xài soft nó khóa vĩnh viễn lun đó mấy bác

Để phát hiện có phải phần mềm không lúc trước nó cho mấy đoạn cap bằng hình ảnh nhưng đó lại chữ để tìm giờ thì không thấy nữa.Tài khoản bị khóa thì tạo lại,mình bị nó đến hơn chục tài khoản nhưng cái ví wmz để nhận tiền cho các tài khoản đó chả bị sao

lâu quá ko làm kolo! cho mình hỏi rate kolo theo giờ xem ở chỗ nào nhỉ! ko bít xem rate ở đâu! mà nếu acc bị band thì nó báo thế nào! mình vừa bị cảnh báo 1 cái code hình gõ ko đúng! thế bị band chưa nhỉ! trước 5 lỗi 1 tháng mới band mà giờ ko bít nó sao
rõ ràng cái code hình chọn popcom mình chọn 3 hình là 478 mà tại sao lúc vào web kiểm tra nó cảnh cáo lỗi , và chỉ hiện mỗi số 4 là thế nào nhỉ! mình dùng soft XD

Update rồi mà
lâu quá ko làm kolo! cho mình hỏi rate kolo theo giờ xem ở chỗ nào nhỉ! ko bít xem rate ở đâu! mà nếu acc bị band thì nó báo thế nào! mình vừa bị cảnh báo 1 cái code hình gõ ko đúng! thế bị band chưa nhỉ! trước 5 lỗi 1 tháng mới band mà giờ ko bít nó sao
rõ ràng cái code hình chọn popcom mình chọn 3 hình là 478 mà tại sao lúc vào web kiểm tra nó cảnh cáo lỗi , và chỉ hiện mỗi số 4 là thế nào nhỉ! mình dùng soft XD

CHụp ảnh đoạn lỗi đăng lên.Rate thì lúc gõ phần mềm hay web nó sẽ hiện ra.Gõ được càng nhiều càng lâu ban.Nếu gõ phần mềm sợ thì tạo chục ác kolo gõ được 500 thì dừng đợi tiền về thì chuyển qua một tài khoản

Dùng soft xiao bị ban 3 acc rồi, các bạn cẩn thận.
cái lỗi trên là do code đó là code hình ảnh chứ không phải là code gõ chữ, sáng nay sau khi bị ban 2 acc, mình vào wed gõ thì phát hiện ra điều này , vậy là từ chiều đến giờ gõ soft không bị sao nữa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,670
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom