Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

ai biết cách gõ soft xd tránh cái code hình ảnh sử dụng soft ntn k. Mình còn k biết dạng code đấy là code hình ảnh loại nào mà tránh

nó ra code hình ảnh 16 ô liên tục thì làm thế nào hả mn skip thì nó lazy 1200s lun :(

cái code 16 á bác lựa hình nào mà chọn 2 3 ô thôi cho chắc ăn ví dụ 11,15 thì đó á bác khó ban hơn em toàn gõ 2 loại 16ô với 9ô ah :"( mà rate h thấp lè tè :(:(:(

cái code 16 á bác lựa hình nào mà chọn 2 3 ô thôi cho chắc ăn ví dụ 11,15 thì đó á bác khó ban hơn em toàn gõ 2 loại 16ô với 9ô ah :"( mà rate h thấp lè tè :(:(:(
Rate thế cao rồi,bữa trước mình gõ bên 2captcha gần 10k captcha đc có hơn 1,2$ :(

XD gõ bình thường từ hôm qua đến giờ chưa bị ban, ko cần dấu phẩy.

kolo dao nay xet duyet lau qua! danh toi 1$ cho xet duyet hoai. ko biet phai danh bao nhieu nua $ moi ve phan bao ve? co ai biet chi giup voi!

hi guys i again started kolotibablo leaving the captcha typers

so is there any problem with confident captchas if we are using captcha pro soft!

hi guys i again started kolotibablo leaving the captcha typers

so is there any problem with confident captchas if we are using captcha pro soft!
captchatypers with speed > 20, and code google, confident, high rate... and earn much money than kolo :D

Mọi người cho mình hỏi mấy cái capt hình không chọn được, cũng không có số hay chữ gì hết thì mình phải làm sao? Bỏ qua nhiều quá nó lại khóa 5p rồi :( Ai giúp mình với

cái này lúc trước cũng có gõ:D:D..nhìn kỹ mấy góc hình sẽ thấy ô vuông nhỏ để tick vào chọn hình thì phải!:cool::cool:

captchatypers with speed > 20, and code google, confident, high rate... and earn much money than kolo :D

but dear xuannam0202 they counting the captchas incorrectly, if we type 100 captchas they counting 60 or even only 50

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,477
Latest member
phamlaosu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom