Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

mới bị banned 1 account 15% tỉ lệ sai 1/30k khó đỡ vãi sai cái ban luôn mới sợ :oops:

but dear xuannam0202 they counting the captchas incorrectly, if we type 100 captchas they counting 60 or even only 50
I type 100 captchas they counting 70, 10 is incorrect, 20 is cheat but it better than kolo :D

sao kolo giờ kiểm duyệt lâu thế nhỉ cả tuần rồi vẫn thấy kiểm duyệt ,có ai bị vậy không

sao kolo giờ kiểm duyệt lâu thế nhỉ cả tuần rồi vẫn thấy kiểm duyệt ,có ai bị vậy không
Hơi khác thường đó, bạn thử gõ acc đó trên web xem có chạy hết vạch xanh chờ kiểm duyệt chưa?

mình lập account kolo từ lâu rồi giờ rút tiền nó đòi mã pin mã mình ko biết. vầo cài đặt thì nó ghi là đã cài đặt mã pin rồi. trong mail thì ko có. có cách nào lấy lại dk mã pin ko

mình lập account kolo từ lâu rồi giờ rút tiền nó đòi mã pin mã mình ko biết. vầo cài đặt thì nó ghi là đã cài đặt mã pin rồi. trong mail thì ko có. có cách nào lấy lại dk mã pin ko

zậy thì bạn pm supporter đi

Sao Wmz bữa nay nó tăng lên 43 hour request rùi nhỉ

Trước tớ cũng bị trường hợp như cậu, gõ bừa 1234 lại OK, cậu thử mã này xem thế nào.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,379
170,497
Latest member
chienthan2024

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom