Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Cần tuyển một vài PRO ( có kinh nghiệm captcha các dự án GGS, CT, QLink, PIX... hơn 2 tháng ) . Chi tiết vui lòng INBOX nhé ! Newbie nếu có thiện chí có thể nhận luôn.

Tại sao gõ kolo trên soft XD tỷ lệ sai lại nhiều thế nhỉ? Mình gõ trên soft là 1647 nhưng vào kiểm tra thì chỉ còn có 1261. Có bạn nào bị giống mình ko xin cm.

Tại sao gõ kolo trên soft XD tỷ lệ sai lại nhiều thế nhỉ? Mình gõ trên soft là 1647 nhưng vào kiểm tra thì chỉ còn có 1261. Có bạn nào bị giống mình ko xin cm.
Mình còn tệ hơn thế, có thể trên soft gõ nhanh ko kịp nhìn yêu cầu của code, như code số lại bảo gõ hoa!!!!:mad:, code 2 vế dài dằng dặc lại bảo gõ từ 2~10 từ!!!!!:mad:, ngoài ra Kolo nổi hứng yêu cầu gõ hoa những code bình thường khác thì đúng chẳng kịp nhìn, cứ gõ theo code xuất hiện thôi. Có vào web gõ thử thì mới thấy Kolo chơi oái ăm thiệt, những code không đúng yêu cầu số lượng từ thì cứ lắc đầu quầy quậy, phải gõ theo yêu cầu của nó, mặc dầu về lý thì sai, thiếu, ngớ ngẩn hoàn toàn.

Mình còn tệ hơn thế, có thể trên soft gõ nhanh ko kịp nhìn yêu cầu của code, như code số lại bảo gõ hoa!!!!:mad:, code 2 vế dài dằng dặc lại bảo gõ từ 2~10 từ!!!!!:mad:, ngoài ra Kolo nổi hứng yêu cầu gõ hoa những code bình thường khác thì đúng chẳng kịp nhìn, cứ gõ theo code xuất hiện thôi. Có vào web gõ thử thì mới thấy Kolo chơi oái ăm thiệt, những code không đúng yêu cầu số lượng từ thì cứ lắc đầu quầy quậy, phải gõ theo yêu cầu của nó, mặc dầu về lý thì sai, thiếu, ngớ ngẩn hoàn toàn.
không phải vậy, mình gõ quen rồi nên yêu cầu của nó không có vấn đề gì cả, liếc qua là gõ đuợc luôn, vấn đề là tỷ lệ gõ đúng mà thấp như vậy sớm muộn gì cũng bị bann acc, không biết có phải gõ sai cách trên soft hay kolo ăn gian code nhiều như thằng Amin CT. :(:(:(:(

mình gõ 3 acc kolo trên soft xuanduc thì 1acc chạy còn 2 acc kia chạy đc 1 lúc thì bị dừng luôn :(
chắc do bạn gõ sai. Đăng nhập vào web là biết ngay :)

ko sai,vào wed ko tìm thấy lỗi,đăng nhập lại vào soft thì lại chạy dc 1 lúc là dừng
thế thì chắc acc đó có vấn đề rồi. Bạn lập acc khác rồi làm thử xem sao nhé :). Nếu không được thì hỏi bác @xuanduc987 nhé.

Cậu ạ, tớ cũng vừa bị ban nốt 1 acc 15% tỉ lệ sai y chang cậu :v vãi nhẹ lắm, đang cực tiếc đây này
hình như sai 1 code test của nó cũng đủ ra đảo rồi. Mình bị mấy acc rồi :(:(:(

Rút tiền qua cổng Bitcoin nhanh vãi. Chỉ 1s là tiền về trong ví btc :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,396
170,504
Latest member
nguyenthuy92131

Most viewed of week

Most viewed of week