• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

mà kolo giờ khó quá chỉ cần sai 1 hoặc 2 capcha thôi là khoá vỉnh viễn ah sao làm được
Lên task.weiweicaptcha.com down về nhé bạn :D
Khóa vv là do sai quá nhiều. Mà lỗi của bạn thì t khẳng định là do gõ sai code hình ảnh đúng k? Nhớ thêm dấu , vào giữa các số. Ko là bị ban vv 100% kể cả có ấn nhầm. Kolo nó ko quan tâm đâu :))
asian giờ thấy lỗi thời, ít cập nhật... ko nên dùng
xiao xiao thì đánh ko bị khoá, có khoá là do đánh sai code hình, đánh ko đúng rule của soft sẽ bị khoá
XD thì ok, mọi người vẫn thường dùng...
về tốc độ thì chọn xiao xiao... còn multi thì chọn XD...
Rate thì mega là tốt nhất :D
Captcha typers thì lượn đê . ăn 30% code thì rate đặt để cho gọi là có :))
Riêng kolo mình thấy rate dạo này thấp nhất là 0.45 mọi giờ. Lúc tối thì lên 0.65 max . nếu mà kiên nhẫn thì vẫn làm được cơ mà chỉ tiêu của các bác toàn 5-10$/day thì mình ko ham. Chỉ 2.5-3$ thôi. Nói chung 1 tuần được 20$ về wmz là được rồi :) qlink t thấy nó c~ na ná kolo. Mà kolo nó thanh toán minpay chứ ko theo định kì. Cái khoản này là mình rất thích :D. Qlink nó cứ điên điên dở dở. Khóa acc tùm lum. Rate cũng được. Mà nhà m qlink bị lỗi 500 sever error nên mình ko chơi :D
Chơi kolo là nó lành. Rate thấp 1 tí nhưng được cái ổn định. Load đều. Chơi mega pix toàn pro log 10 20 acc ko đỡ được . 1 lúc nó ra cả 5 acc là mình đủ chết rồi chuứ lúc nó ko có mà gõ. Lúc hứng lên thì cả dàn nick hiện code thì vỡ mồm :))

Last edited:
kolo làm trên soft xiao và asian bị khóa qua trới có ai có soft nào làm ko bị khóa ko
kolo giờ vẫn gõ được trên xiao và asian à bác ?nếu free còn gõ được thi bác cho xin cái link tải với ;còn mất phí thì thôi hihi:D

thời gian kiểm duyệt có thể lên đến tận 48h mà :eek:
ko, nó chuyển qua sau mỗi 500code hoàn thành, nhưng lần đầu chưa đủ 1k code thì nó delay mãi cho đến lúc bạn hoàn thành 1k, sau đó cứ mỗi 500code nó duyệt sau vài phút.

Lên task.weiweicaptcha.com down về nhé bạn :D
Khóa vv là do sai quá nhiều. Mà lỗi của bạn thì t khẳng định là do gõ sai code hình ảnh đúng k? Nhớ thêm dấu , vào giữa các số. Ko là bị ban vv 100% kể cả có ấn nhầm. Kolo nó ko quan tâm đâu :))

Rate thì mega là tốt nhất :D
Captcha typers thì lượn đê . ăn 30% code thì rate đặt để cho gọi là có :))
Riêng kolo mình thấy rate dạo này thấp nhất là 0.45 mọi giờ. Lúc tối thì lên 0.65 max . nếu mà kiên nhẫn thì vẫn làm được cơ mà chỉ tiêu của các bác toàn 5-10$/day thì mình ko ham. Chỉ 2.5-3$ thôi. Nói chung 1 tuần được 20$ về wmz là được rồi :) qlink t thấy nó c~ na ná kolo. Mà kolo nó thanh toán minpay chứ ko theo định kì. Cái khoản này là mình rất thích :D. Qlink nó cứ điên điên dở dở. Khóa acc tùm lum. Rate cũng được. Mà nhà m qlink bị lỗi 500 sever error nên mình ko chơi :D
Chơi kolo là nó lành. Rate thấp 1 tí nhưng được cái ổn định. Load đều. Chơi mega pix toàn pro log 10 20 acc ko đỡ được . 1 lúc nó ra cả 5 acc là mình đủ chết rồi chuứ lúc nó ko có mà gõ. Lúc hứng lên thì cả dàn nick hiện code thì vỡ mồm :))
Cái này chuẩn nek.... 1$ pay luôn, không tính tháng , tính ngày tính tháng gì cả

ko, nó chuyển qua sau mỗi 500code hoàn thành, nhưng lần đầu chưa đủ 1k code thì nó delay mãi cho đến lúc bạn hoàn thành 1k, sau đó cứ mỗi 500code nó duyệt sau vài phút.

Bạn lấy đâu ra thông tin đó vậy :eek::eek:

Trải nhiệm của tui là 500 code đầu duyệt chưa tới 5p, mới 3 4 ngày trước có 1 lần tui bị duyệt chậm (khoảng hơn 1 ngày) còn lại tầm 5 đến 15p là duyệt xong :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Trải nhiệm của tui là 500 code đầu duyệt chưa tới 5p, mới 3 4 ngày trước có 1 lần tui bị duyệt chậm (khoảng hơn 1 ngày) còn lại tầm 5 đến 15p là duyệt xong :rolleyes::rolleyes::rolleyes:
mình thấy cũng đúng ah

làm tự hiểu đi

hình như tỉ lệ thưởng thêm có sự thay đổi phải hem mọi người???
hồi đó bao nhiêu cũng dc bonus theo mức sẳn có, nhưng giờ hình như đánh ít we sẽ ko có bonus, mà hình như trên 1000 code mới có bonus thì phải???

Giờ cái wmz rút lâu qá vậy trời hok còn ínstance nữa mà chuyển sang 6->13h. :mad:

ai rút dc tiền kolo chưa em rút 2 ngày nay bàng wmz mà tiền vẫn chưa về nó bị sao rùi nhỉ liệu có scam k huhu 5$ của em

trang facebook của kolotibakilo mọi người đang nên tiếng không dc thanh toán ad kolo không trả lời lặn mất tăm luôn mình khuyên anh em nao đang làm kolo thì dừng làm chờ nghe ngóng tình hình xem sao đã có khả năng sẽ xảy ra 1 vu big scam chấn động dân captcha đó:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,027
Latest member
Hinnoe
Back
Top Bottom