Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

muốn biết khi nào tiền về ví các bạn kéo xuống dưới chỗ rút tiền có bảng Chọn phương thức thanh toán, cột thứ 2 trong bảng là thời gian chờ tiền vào ví, tùy từng hôm có hôm thì instant, có hôm thì phải gần 32h tiền mới về ví.

muốn biết khi nào tiền về ví các bạn kéo xuống dưới chỗ rút tiền có bảng Chọn phương thức thanh toán, cột thứ 2 trong bảng là thời gian chờ tiền vào ví, tùy từng hôm có hôm thì instant, có hôm thì phải gần 32h tiền mới về ví.
cái này thì mình biết thừa bạn à nhưng mình đặt rút tận 2 hôm trước ví không sai lúc đó nó ghi 1h . Giờ thì sao không trả 2 ngày bạn vao face kolo ma xem cả lũ đang đòi trả tiền nó có trả đâu không big scam hơi lạ

cái này thì mình biết thừa bạn à nhưng mình đặt rút tận 2 hôm trước ví không sai lúc đó nó ghi 1h . Giờ thì sao không trả 2 ngày bạn vao face kolo ma xem cả lũ đang đòi trả tiền nó có trả đâu không big scam hơi lạ
minh mới rút tiền cách đây 2 ngày, chỉ có hôm wa mình ko có rút... tiền về trong vài phút... tình hình của bạn, nhở admin giải quyếtt đi...

vãi h vào face kolo ad nó xoá hết những tài khoản đòi thanh toán rùi kìa khả năng nó scam cao quá, lúc cách đây 3h đòi thanh toán tùm lum h tất cả comment đều bị xoá cả của mình cũng bị xoá không lý do không thanh toán , khlo làm ăn kiểu gì đây chứ, mọi người đừng làm hóng xem thế nào đã

vãi h vào face kolo ad nó xoá hết những tài khoản đòi thanh toán rùi kìa khả năng nó scam cao quá, lúc cách đây 3h đòi thanh toán tùm lum h tất cả comment đều bị xoá cả của mình cũng bị xoá không lý do không thanh toán , khlo làm ăn kiểu gì đây chứ, mọi người đừng làm hóng xem thế nào đã
đơn giản ai cũng đòi thanh toán, nó sợ hoảng loạn, ko ai làm nữa... nên xóa trc... rồi nó cũng thanh toán ah... :D

trang facebook của kolotibakilo mọi người đang nên tiếng không dc thanh toán ad kolo không trả lời lặn mất tăm luôn mình khuyên anh em nao đang làm kolo thì dừng làm chờ nghe ngóng tình hình xem sao đã có khả năng sẽ xảy ra 1 vu big scam chấn động dân captcha đó:D
Mình vẫn pay đều mà :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,874
172,953
Latest member
admin2admin

Most discussed of week

Most discussed of week

Back