Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

kolo làm trên soft xiao và asian bị khóa qua trới có ai có soft nào làm ko bị khóa ko
lí do tại sao bị khóa? lên kiểm tra lỗi đi. xad định chính xác lỗi thì mới tìm cách khắc phục được. còn mình nghĩ 99% là do kỹ năng nhập captcha của bạn sai tòe loe :D
sòft nào cũng giống nhau thôi . mình chưa dùng ásian nên ko phân tích:D
đang dùng XD và weiwei. nên dùng weiwwei nó hiện $ nên mình biết đã đạt chỉ tiêu hay chưa? xem hn kiếm được bao nhiêu r ể lấy động lực làm tiếp :D

mà cái ông này nhảy cả kolo lẫn qlink hỏi loạn xạ là sao đấy :))
captcha nó là đơn giản nhất rồi. chỉ cần kiên trì là được thôi mà. :D
hỏi lung tung làm chi cứ để ra 1 tuần test các dự án lung tung beng đi. hỏi là 1 chuyện. xong lúc bắt tay vào làm lại ko được ưng ý đâu. tự bạn cảm nhận dự án nào là tốt nhất thì ập trung mà làm:)

lí do tại sao bị khóa? lên kiểm tra lỗi đi. xad định chính xác lỗi thì mới tìm cách khắc phục được. còn mình nghĩ 99% là do kỹ năng nhập captcha của bạn sai tòe loe :D
đang dùng XD và weiwei. nên dùng weiwwei nó hiện $ nên mình biết đã đạt chỉ tiêu hay chưa? xem hn kiếm được bao nhiêu r ể lấy động lực làm tiếp :D
xiao xiao do bạn dùng ko đúng theo rule nên bị khoá thui...

mình gõ kolo gần 2 tháng nay rồi. lúc đầu gõ web về sau mua XD để làm các dự án khác.
cảm nhận của mình về captcha bâyh là kolo là ổn định nhất
mega lúc nhanh lúc chậm. chả biếtđường nào mà lần. thu nhập ngày có ngày không
GGS thì overload mãi *** vào nổi
captcha typer ăn gian code trắng trợn. gõ 110 nó nhận 70. mình đã tést :(
pix thì ko biết làm thế nào luôn :D

mình gõ kolo gần 2 tháng nay rồi. lúc đầu gõ web về sau mua XD để làm các dự án khác.
cảm nhận đúng đó bác... vậy bác cảm nhận ntn về rate của kolo??? hình như so với qlink thì thấp hơn...và thấp hơn các dự án bạn so sánh...
Liệu đu3 mần ăn ko bác???

xuan đức làm có bị khóa tạm thời và vỉnh viễn như 2 soft xiao và asian không vậy mọi người

kolo bạn làm trên soft xuân đực ko bị khóa vỉnh viễn và tạm thời hả bạn, mình gò trên soft asian và xiao khóa quá trời

xuan đức làm có bị khóa tạm thời và vỉnh viễn như 2 soft xiao và asian không vậy mọi người
asian giờ thấy lỗi thời, ít cập nhật... ko nên dùng
xiao xiao thì đánh ko bị khoá, có khoá là do đánh sai code hình, đánh ko đúng rule của soft sẽ bị khoá
XD thì ok, mọi người vẫn thường dùng...
về tốc độ thì chọn xiao xiao... còn multi thì chọn XD...

có sòt wiewwei không đưa link mình dùng thử đi bạn, cảm ơn bạn nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,779
172,846
Latest member
VMEXJSCompanyy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week