Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

sao phải xài xiao. dùng weiwei or XD 2 khung(0.5$/month) ý. kiếm cái nào có 2 khung gõ mới năng suất :)
kolo rate dạo này được thật nhưng cho mình hỏi dùng soft weiwei.... gõ phần captcha chọn hình ảnh như thế nào vậy???? mình bấm số xong bị khóa rồi????? Và khóa thì có cách nào mở lại hok hj???

Gõ soft như thế nào thì đúng

Attachments

• lail loi.png
    lail loi.png
    400.6 KB · Views: 53
không chơi được bạn ạ ;mình làm tự do add id vào toàn login fail:(
Vào soft weiwei nhìn sang bên tay phải. Nó có cái đường link down kolo mới ngày 25-9 ấn vào down mở ra dùng soft đấy :D
kolo đang lang phai ko??? soft weiwei lúc tối dùng bình thườg, giờ vào web còn ko đc luôn
Xem lại mạng đi . B dùng mạng gì:confused:

gõ re-captcha trên soft xiao xiao. thì ấn 1,2,3. phải có dấu , ở giữa các số . ko thì bị khóa 100%. và ko có cách nào mở lại được đâu:)

vào trang chủ down bạn nhé
http://task.weiweicaptcha.com/article.asp?id=184
thấy cái dòng thứ 3 ko
soft xiao xiao ko có dấu phẩy "," chính giữa các số nha. để vào banned nick
ai dùng soft XD cho hỏi, code hình, đánh số ntn? mình đánh "1,2,5" thì báo phải đánh số.
Đánh "1 2 5" cũng báo ko dc
chỉ có đánh liên tiếp "125".
Mọi người giúp với

soft xiao xiao ko có dấu phẩy "," chính giữa các số nha. để vào banned nick
ai dùng soft XD cho hỏi, code hình, đánh số ntn? mình đánh "1,2,5" thì báo phải đánh số.
Đánh "1 2 5" cũng báo ko dc
chỉ có đánh liên tiếp "125".
Mọi người giúp với
chú cứ làm a phải nóng nhỉ :mad:
đây là lỗi do chính mình nhập và bị khóa acc . còn dưới là ảnh kolo nó quy định cách gõ
:mad: nói có sách mách có chứng nhé

thì t đang nói kolo mà, t cũng đang dùng xiao xiao nek, mới banned 1 nick vì tội dùng soft đánh "," vào, bác fai trả lời "8 9 4", để khoảng trắng chính giữa chứ ko fai dấu phẩy..

Announcements

Forum statistics

Threads
420,519
172,593
Latest member
iimskillsss

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back