Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

cái này mình k chắc bạn ạ, mình thấy có lúc nó pay, có lúc không, mình đã từng phải chờ 4 ngày để được nó pay. Nhưng bạn đừng sốt ruột, cứ gõ rồi kệ nó bạn ạ, nó chắc chắn sẽ trả thôi

P/S: tối nay rate cao hơn bình thường, dao động từ 0.41 đến 0.58, gõ sướng, hihi

Nó báo như này là sao hả cả nhà? Sao k phải là "not paid yet" mà là "in que"? Cái "in que" í nghĩa là gì? (tớ chỉ hiểu nôm na "que" tức là ngăn chặn gì gì đó, đại loại thế thôi :( )

Attachments

30.3 KB · Views: 45
không khôi phục được bạn.

Nó báo như này là sao hả cả nhà? Sao k phải là "not paid yet" mà là "in que"? Cái "in que" í nghĩa là gì? (tớ chỉ hiểu nôm na "que" tức là ngăn chặn gì gì đó, đại loại thế thôi :( )
Nó dịch từ tiếng Nga sang nên củ chuối vậy đó bạn. Đó giờ cũng nhiều bạn théc méc cái "que" đó là cái "que" gì mà cứ in "que" quài :D
Nói chung nôm na là đang trong trạng thái chờ xử lý thanh toán đó. Bạn cứ yên tâm. Kolo ko đc cái gì hay, chỉ có cái tuyệt nhất của nó là chưa bao giờ scam 1 đồng nào của mem :)

Cái này có phải bị lỗi đâu bạn? Không trả được = Not paid yet (chưa trả)
Bên trên nó ghi là payment của bạn đang xếp hàng để trả rồi còn gì

Mà bạn ấn payment 2 lần liên tiếp à, lần trước cũng chưa trả thì phải

Mình đợi pay 4 acc, nhưng tiền về 2 acc còn 2 acc còn lại bị lỗi như này:transaction error (unknown error on 2014-07-16 17:32:14). Có ai biết lỗi này chính xác là nó bị gì không và nếu mình vẫn dùng WMZ này để thanh toán những lần sau liệu có ổn không? Vì WMZ này vẫn nhận được tiền 2 acc, còn bị lỗi trên 2 acc. Thank!

Mình đợi pay 4 acc, nhưng tiền về 2 acc còn 2 acc còn lại bị lỗi như này:transaction error (unknown error on 2014-07-16 17:32:14). Có ai biết lỗi này chính xác là nó bị gì không và nếu mình vẫn dùng WMZ này để thanh toán những lần sau liệu có ổn không? Vì WMZ này vẫn nhận được tiền 2 acc, còn bị lỗi trên 2 acc. Thank!

Mình cũng vừa dính lỗi này sáng nay, thanh toán 3 acc cùng lúc mà 2 acc pay được còn 1 acc ko , chẳng biết có nên gõ tiếp ko?
Kolo dở hơi, sai 1 từ ban acc luôn :mad: dính 2 phát rồi, giờ thêm cái này.

Ko biết có pay hay ví có dùng được không nên mình thử request pay acc bị lỗi transaction error (unknown error on ...)
sau đó ko thèm gõ nữa, chuẩn bị tinh thần sống chung với lụt lội. Vừa mới kiểm tra xem, lỗi transaction error (unknown error on ...) thành in que rồi, 2 cái in que :D hi vọng tràn trề.....

View attachment 33335

thế này thì sao các bạn, sẽ được nhận tiền chứ

cái này mình hiểu là lỗi giao dich do nguồn tiền không đủ để trả, có thể do sự cố giao dịch khi kolo nạp tiền vào tk để thanh toán cho các acc, bạn đợi 1, 2 ngày nữa xem thế nào.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,928
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week