Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Tr
bà kon cho hỏi chút, có 2 dạng captcha mà mọi lần vẫn phân vân khi gõ:
1. Xuất hiện một dãy số dài loằng ngoằng kết thúc bằng dấu phẩy xong lại còn cộng với 1 dãy số dài như nó.
2. Là xuất hiện 3, 4 từ chả biết phải gõ sao, chẳng lẽ lại gõ mấy từ liền cách nhau vây hả
3. Kolo hiện giờ vẫn không biệt hoa thường chứ.
Thank các bác đã giải đáp
1. Dạng đó mình thường bỏ qua
2. 3, 4 từ như nào?
3. Phân biệt khi có yêu cầu case...

bà kon cho hỏi chút, có 2 dạng captcha mà mọi lần vẫn phân vân khi gõ:
1. Xuất hiện một dãy số dài loằng ngoằng kết thúc bằng dấu phẩy xong lại còn cộng với 1 dãy số dài như nó.
2. Là xuất hiện 3, 4 từ chả biết phải gõ sao, chẳng lẽ lại gõ mấy từ liền cách nhau vây hả
3. Kolo hiện giờ vẫn không biệt hoa thường chứ.
Thank các bác đã giải đáp
chỉ gõ chữ và số ,
1 dấu cách
ko phân biệt hoa thường
:D

mọi người cho hỏi nếu tiền ấn pay trước đang trong dạng inque mà ấn pay thêm mẻ mới có sao ko :(
Vẫn được bạn ạ . Mình bị 2 lần và cuối cùng thì tiền vẫn về đầy đủ ko thiếu 1 xu. Có chút là đợi hơi lâu hơn bình thường 1 chút :D

xài nhiều acc thì xài soft free nào không bị ban vậy?
thôi xong em rồi , vừa lap nick mua sof xong thì vô đọc lại phần bous 250k code mới đc 50% vậy chơi 5 id mối ngày 5k code cũng phải đến mốc gần 1 năm :(, bốc gì trả tiền mua soff bây giờ :(

thôi xong em rồi , vừa lap nick mua sof xong thì vô đọc lại phần bous 250k code mới đc 50% vậy chơi 5 id mối ngày 5k code cũng phải đến mốc gần 1 năm :(, bốc gì trả tiền mua soff bây giờ :(
nó tính số code để bonus trong vòng 30 ngày chứ k phải tính từ ngày tạo nick :)
nếu bạn gõ 1 ngày 1 acc 8k5 code thì họa may mới đạt đc mức bonus 50%, còn 5acc thì 8k5 * 5 :D
chào thân ái!

nó tính số code để bonus trong vòng 30 ngày chứ k phải tính từ ngày tạo nick :)
nếu bạn gõ 1 ngày 1 acc 8k5 code thì họa may mới đạt đc mức bonus 50%, còn 5acc thì 8k5 * 5 :D
chào thân ái!
nhưng mà mỗi tháng nó trừ vài trăm code thôi vậy thì về sau tích lũy đc nhièu code rồi thì sẽ bous khác chứ ban :oops:

nhưng mà mỗi tháng nó trừ vài trăm code thôi vậy thì về sau tích lũy đc nhièu code rồi thì sẽ bous khác chứ ban :oops:
Bạn cứ vào stat mà xem ấy, tổng số code để tính bonus là số code trong 30 ngày liên tục tính đến hiện tại ấy, ai bảo mỗi tháng nó chỉ trừ vài trăm code chứ, thế thì lên 50% dễ òm

VD: ngày 30/6 bạn gõ id đấy đc 1000 code, thì sáng mai 30/7, bạn sẽ bị trừ đúng 1000 code đấy nhé

ai send mình vài id mình gõ giúp cho vài chục phút,lâu lâu mình bị stress nên muốn mát mát đầu óc chút:D

Bạn cứ vào stat mà xem ấy, tổng số code để tính bonus là số code trong 30 ngày liên tục tính đến hiện tại ấy, ai bảo mỗi tháng nó chỉ trừ vài trăm code chứ, thế thì lên 50% dễ òm

VD: ngày 30/6 bạn gõ id đấy đc 1000 code, thì sáng mai 30/7, bạn sẽ bị trừ đúng 1000 code đấy nhé
như vậy thì kolo phá sản tới nơi rồi :eek:

bạn hiểu sai về chế độ bonus của thằng này rồi nhé. khi đạt mốc bonus 30% mỗi ngày nó sẽ trừ của bạn 2k code vào số code bạn đã gõ. và số code chỉ tính trong vòng 30 ngày chứ không tính từ ngày bạn lập id nhé! vì vậy không có mơ mà đạt bonus 100% chứ đừng nói 200% như nó nói. Cao thủ ở việt nam hiện tại mình biết thì hình như mới đạt mốc 50% bạn nhé! chúc bạn may mắn ^^!

bác này gõ trang nào mà đăng nhập có 1 tài khoản zậy
Được phép gõ 1 tài khoản như thế này hả Bác o_O
Đã check cho các tình yêu nhé! add thử 1id nhiều lần trên 2 soft vina và xd. khi bắt đầu làm việc code sẽ bị lặp vì vậy không làm được. Nhìn kỹ lại thì bức hình các bạn up đã bị chủ nhân xoá phần cuối của id lên nhìn như là 1id. chứ thật ra là khác nhé. Thân!

Đã check cho các tình yêu nhé! add thử 1id nhiều lần trên 2 soft vina và xd. khi bắt đầu làm việc code sẽ bị lặp vì vậy không làm được. Nhìn kỹ lại thì bức hình các bạn up đã bị chủ nhân xoá phần cuối của id lên nhìn như là 1id. chứ thật ra là khác nhé. Thân!
bữa nọ mình add thử nhièu id trên sofd XD bị lặp code máu quá add luôn 20 20 id roi ngồi coppy làm cho vài trăm code =))) mà ko biết có đc tiền ko :)

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,073
Latest member
waversxcu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back