Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

mọi người request mấy ngày tiền về thế, t request hôm chủ nhật mà hôm nay chưa thấy tiền đâu cả :(

bạn cứ từ từ, nó sẽ trả thôi, mình từng đợi 5 ngày nó mới pay đó, nó k quịt của mình là đc mà

P/S: mn kêu VNsoft ăn gian, nhưng tớ thấy dùng soft này thoải mái, dễ sử dụng

mình là newbie,capstcha này mình chưa rõ lắm, mọi người tư vấn giúp mình đc không.
mình gõ khoảng 500captcha/1h.gõ sai khoảng 5%..1 ngày rảnh khoảng 14h....mình định hướng làm khoảng 3 tháng trở lên, chỉ tiêu 1 tháng khoảng 50->>100$.
--->> vậy mình nên chọn sites nào để gõ, giờ nào tối ưu, mình gõ solo ,mình thấy 1 số người bảo nên tham gia group và lập nhiều acc( chưa rõ lắm về vấn đề này)..và proxy là gì vậy, và lợi ít sài proxy??...
-----------Cảm ơn nhiều -----------

mình là newbie,capstcha này mình chưa rõ lắm, mọi người tư vấn giúp mình đc không.
mình gõ khoảng 500captcha/1h.gõ sai khoảng 5%..1 ngày rảnh khoảng 14h....mình định hướng làm khoảng 3 tháng trở lên, chỉ tiêu 1 tháng khoảng 50->>100$.
--->> vậy mình nên chọn sites nào để gõ, giờ nào tối ưu, mình gõ solo ,mình thấy 1 số người bảo nên tham gia group và lập nhiều acc( chưa rõ lắm về vấn đề này)..và proxy là gì vậy, và lợi ít sài proxy??...
-----------Cảm ơn nhiều -----------
gogetsome

trên wzmoney thấy có mục add : bank account, ko biết là có thể add tài khoản ngân hàng ở VN vào và rút VND về ko nhj? Bạn nào biết ko?

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,073
Latest member
waversxcu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back