Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Cho mình hỏi thêm bạn được không , tại mình đang đăng ký bên XD nhưng nó chơi Perfect Money mà mình thì xài Web Money như vậy có nghĩa là mình phải có 1 Acc Perfect phải không bạn.:)
ý bạn là mua soft XD sao , Xuân Đức vẫn hỗ trợ thanh toán bằng webmoney mà

ủa sao mình chỉ thấy nó cho perfect money dới cái gì nữa á.
nó có ghi dòng này nè

Don't have PerfectMoney? Want to pay with WebMoney? Read this:
Send WMZ to my purse Z304332036935 with description is your software CODE/OLDKEY and your email. I will send your key to you within 24h.
Example: "email: [email protected] - code: ABCD-12DF-EF77-A74E"
bạn gửi 0.5wmz vào ví Z304332036935 của bác XD với phần description : email: tên mail của bạn - code: code nhìn thấy khi mở soft code này dài
ví dụ email: [email protected] - code: ABCD-12DF-EF77-A74E
bác XD sẽ check và gửi code cho bạn
phần dưới trang này http://xsoftcaptcha.com/view/keys/

không phải là k trừ có thể do những ngày này tháng trước bạn cũng k làm thì sao? vậy thì số code bị - tất nhiên = 0.
thêm nữa dùng vina không biết bạn thế nào chứ có gì hỏi ông khoadainhan8 đi.ông cạp vinafree mà ông bảo còn ngon hơn XD nữa.
còn về việc cạp 1100code mà còn 650-700 có 2 nguyên nhân:
1-bạn nhấn bỏ qua quá nhiều.
2-thường thì kolo nó up chậm nên đôi khi bạn xem lúc đó thấy thiếu nhưng đến cuối ngày xem lại thấy đủ (thường thì là nguyên nhân này)
mình cạp soft XD 1h đc 1k2-1k5 tùy lúc trừ cạp ESC đi cũng đc 1k-1k3 thường thì xem trong web thấy đủ.

Tình hình là mình gõ để kiểm chứng nên chỉ gõ đúng 10 từ trên web và 10 từ trên sofs . không bỏ qua từ nào (ngay thời điểm đó không có các từ cần bỏ qua) và mình kiểm tra sau khi ngừng gõ hơn 10 phút (vì mình cũng có biết là sau 10 phút thì kolo nó mới cập nhật 1 lần).
Đang hoang mang không biết có phải do cái soft free không chứ nếu gõ trên web 1 acc thì 1 ngày không đủ tiền điện và khấu hao hư bàn phím :D

xem lỗi ở đâu mấy bác nhỉ? 10 lỗi là bị khóa ac hả?

giá kolo giờ bao nhiêu vay các bác

sp 29 có nghĩa là 1p bạn gõ dc 29 capt. vậy tổng capt bạn gõ dc phải >1k7 chứ sao 1k5 bạn
nhưng thực tế ko phải vậy đâu bạn !ko tin bạn cứ gõ thử 1 tiếng coi thử soft nó tình bạn gõ bao nhiu ? soft vina free bận nhấn esc nó cũng tính là gõ 1 code cực nhanh nhé :D

kố lồ hãi quá acc thằng bạn đang bonus 35% ba nó bị bệnh túc trực bệnh viện không gõ 1 tháng trừ sạch bonus:mad::(

nhưng thực tế ko phải vậy đâu bạn !ko tin bạn cứ gõ thử 1 tiếng coi thử soft nó tình bạn gõ bao nhiu ? soft vina free bận nhấn esc nó cũng tính là gõ 1 code cực nhanh nhé :D
tớ k gõ kolo chỉ gõ pix. speed tớ tầm 23 thôi bạn. 1h tớ gõ coi như gần 1k4 code trừ hết esc và code sai cũng >1k3.nếu speed 29 trừ đi code sai với esc chắc cũng k 1k5 đâu tầm hơn 1k6 mấy chục luôn nữa là khác

ec 35% là bao nhiêu capt thế. gõ 1 ngày nhiêu code trời. bonus ghê thật
ai biết acc của người ta đâu phải của tui nghe nó nói vậy biết vậy chia buồn dùm luôn kolo` không có bonus đi bán bánh tiêu còn có tiền,thấy nó cạp mới hồi tháng 5 đây chứ không lâu

cái bonus đó tính trong 30 ngày thôi. bonus 30% thì 80000 code. vị chi 1 ngày bạn đó phải gõ 1 acc là 2k6 code. trời chịu khó ghê . tiếc quá mà nếu 1 tuần thì xuống bonus thôi sao mất het dc ta

Announcements

Forum statistics

Threads
419,492
171,538
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back