Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

thank you :) dùng tạm đến mai xem wmz có ok thì mua key xd
mình thích vinafree vì gõ bật caplock qua code sau nó tự tắt còn xd thì mỗi lần mở soft phải login lị tất cả các acc lâu hơn vina vài giây :D chưa kể sồn sồn mở soft ko lên :D

mình thích vinafree vì gõ bật caplock qua code sau nó tự tắt còn xd thì mỗi lần mở soft phải login lị tất cả các acc lâu hơn vina vài giây :D chưa kể sồn sồn mở soft ko lên :D
xuan duc thì có thể dùng chuong trình tắt captlock sau khi enter mà.gõ xuan đức tớ thấy speed lên k hieu vi sao nữa. với lai gõ kolo bang xuan duc k sợ time out. vì thoi gian xu lý 1 code cua kolo tren xuan duc la 99 s lận

nhưng mà soft vina hay bị ban lắm với cả time 20s k chạy đc 10 acc :) à cái soft này mà update thì bị login fail :)

nhưng mà soft vina hay bị ban lắm với cả time 20s k chạy đc 10 acc :) à cái soft này mà update thì bị login fail :)
update làm j bạn ! nó chèn quảng cáo vào chán lắm! mình xài vina ngon lành! chắc do bạn chưa quen thôi ! chứ mình xài xd lạ lạ gõ sai mấy từ! vãi xoắn ra đc cái xd load vù vù :) ! vina + xd mình chạy 4 acc max speed rồi :)

1 giờ bạn gõ đc nhiu code :D 1 giờ mình gõ đc có 1k2-1k3 code à :( gõ mỗi 2 ngón trỏ :))))

1 giờ bạn gõ đc nhiu code :D 1 giờ mình gõ đc có 1k2-1k3 code à :( gõ mỗi 2 ngón trỏ :))))
mình gõ 3 ngón giữa của 2 bàn tay với ngón út tính ra là 7 ngón ! đc 1k6 code với chữ thường! nhiefu chữ phân biệt thì 1k4 :( thích nhất là gõ mấy code toàn số ấy ! cứ nhè bàn phím số bên phải mà gõ ầm ầm ! speed nhanh phê lòi ! sướng

1 three
2 riesIF 320
3 v2dy
4 9354
cái code thứ 3 tớ k hiểu tại sao sai nhưng 3 code kia bạn sai đúng rồi mà
cái code thứ 3 quái đó , mình cũng bị cái code đó mình gõ v2dv rồi cũng không đúng , cẩn thận khi gõ những code ngắn giống mấy code đó
account của mình bị 3 lỗi toàn code 4 kí tự à y chang cái trên

cái code thứ 3 quái đó , mình cũng bị cái code đó mình gõ v2dv rồi cũng không đúng , cẩn thận khi gõ những code ngắn giống mấy code đó
account của mình bị 3 lỗi toàn code 4 kí tự à y chang cái trên
chắc chắn chữ cuối là y. nếu v2dy hay v2dv k dc thử gõ y2dy coi. còn 1 trường hợp đó thôi bnạ

1- cái code này nên gõ thế nào?

2- cái code sau có thấy đâu gõ làm sao? esc à ? :(
3- gõ đúng thế còn bảo sai à ? đmm

xin chúc mừng bác nhé

còn cái anh này, siêu nhân ah, mà chạy 10 acc kolo, chém it thôi

hix soft XD sao mình log tài khoản vào chỉ được 2 log tiếp thì nó hiện cái bảng này

Mà mới gõ đc có vài hình là nó lại bị đứng. Có bạn nào bị tình trạng giống mình ko nhỉ?

Cả soft VN mình cũng chỉ gõ được vài chục code là bị đứng ko bít sao lun.

Last edited:
các bác ới, em gõ cả tháng dc có từng này, nản

Cho em hỏi mấy anh dùng phần mềm nào vậy ? Phần mềm nào mà load code nhanh . Và hômbữa mình sai free nên bị band mấy acc . Mình mua phần mềm đó ở đâu vậy!

Cho em hỏi mấy anh dùng phần mềm nào vậy ? Phần mềm nào mà load code nhanh . Và hômbữa mình sai free nên bị band mấy acc . Mình mua phần mềm đó ở đâu vậy!
Tot nhat khong nen dung phan mem ban oi , luc nay Kolo ra nhieu dieu kien cho 1 captcha lam nhu "Go tieng Anh phai viet hoa dau cau va co dau cham".....Khong co phan mem nao hien thi dc tat ca yeu cau cua Koloti dau nen ban co 3 lua chon......
1. Ban tiep tuc lam phan mem lam dc nhieu Acc, va som nang hay chieu mua Kolo ban cai Acc cua ban.
2. Ban lam 1 Acc tren web thoi nhung can than "Co cong may sac co ngay nen kim".
3. Neu ban Pro ban mua 2 Ip mot cai cua VNPT mot cai cua FPT va 2 may co the la 2 PC hay 2 Laptop. Bao dam can than ko bi baned va co nhieu tien hon voi dieu kien ban phai nhanh tay.:D:cool:

Tot nhat khong nen dung phan mem ban oi , luc nay Kolo ra nhieu dieu kien cho 1 captcha lam nhu "Go tieng Anh phai viet hoa dau cau va co dau cham".....Khong co phan mem nao hien thi dc tat ca yeu cau cua Koloti dau nen ban co 3 lua chon......
1. Ban tiep tuc lam phan mem lam dc nhieu Acc, va som nang hay chieu mua Kolo ban cai Acc cua ban.
2. Ban lam 1 Acc tren web thoi nhung can than "Co cong may sac co ngay nen kim".
3. Neu ban Pro ban mua 2 Ip mot cai cua VNPT mot cai cua FPT va 2 may co the la 2 PC hay 2 Laptop. Bao dam can than ko bi baned va co nhieu tien hon voi dieu kien ban phai nhanh tay.:D:cool:
Cái này lạ vậy? Sao e vừa lên web gõ mà có thấy mấy cái đấy đâu nhở

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,950
171,992
Latest member
OneProxy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week