Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

vãi, thể bác gõ cả ngày à? em còn lướt web chơi game nên chỉ dành ra 2-3h để gõ :p
Làm captcha thì xác định làm nghiêm túc mới ra tiền nhé, cứ làm kiểu buồn buồn mở lên gõ vài code rồi tắt thì cả tuần đc 20k là tất nhiên :confused: 2-3h mà chỉ được 200 code thì bạn nên xem lại speed của bạn, mình tệ lắm cũng 2 tiếng 2k code :eek:

bạn cho mình hỏi bây giờ mình muốn đổi Webmoney về tài khoản ngân hàng mình làm thế nào ? Bạn nói mà mình chẳng hiểu gì hết . Rút và nạp WMZ là sao ? Thanh toán sao mình mới tham gia , muốn rút không biết làm sao ?
1. Đăng ký 1 tài khoản WMID tại đây http://wmtransfer.com/ (cách đăng ký bạn tự search google, theo mình thì con nít đọc qua cũng hiểu)
2. Đăng ký xong tạo 1 ví WMZ trong purse (tự search google)
3. Sẽ có 1 số ZXXXXXXXXX....., bạn copy số đó vào lệnh rút tiền trong Kolo (sau khi đủ 1.05$)
4. Vào các trang exchange ví dụ như exz.vn, exchangewmz,com....... và chuyển tiền về tiền VN theo hướng dẫn
Mấy cái này mình toàn tự mò, ngày xưa cũng toàn làm cho mấy site tuyển ref nhờ người ta chuyển tiền về NH VN dùm, giờ thì biết rành wmz rồi nên làm theo group nhỏ hoặc solo đều ok :rolleyes:

Làm captcha thì xác định làm nghiêm túc mới ra tiền nhé, cứ làm kiểu buồn buồn mở lên gõ vài code rồi tắt thì cả tuần đc 20k là tất nhiên :confused: 2-3h mà chỉ được 200 code thì bạn nên xem lại speed của bạn, mình tệ lắm cũng 2 tiếng 2k code :eek:

1. Đăng ký 1 tài khoản WMID tại đây http://wmtransfer.com/ (cách đăng ký bạn tự search google, theo mình thì con nít đọc qua cũng hiểu)
2. Đăng ký xong tạo 1 ví WMZ trong purse (tự search google)
3. Sẽ có 1 số ZXXXXXXXXX....., bạn copy số đó vào lệnh rút tiền trong Kolo (sau khi đủ 1.05$)
4. Vào các trang exchange ví dụ như exz.vn, exchangewmz,com....... và chuyển tiền về tiền VN theo hướng dẫn
Mấy cái này mình toàn tự mò, ngày xưa cũng toàn làm cho mấy site tuyển ref nhờ người ta chuyển tiền về NH VN dùm, giờ thì biết rành wmz rồi nên làm theo group nhỏ hoặc solo đều ok :rolleyes:
Mình đang hỏi bạn bước 4 mà . Mình có thấy ai hướng dẫn gì đâu . Trả lời giùm mình với ! Do mình muốn rút được tiền rồi mới xác định chơi tiếp ! Mình chỉ 4,51$ thôi . Xác nhận khâu rút tiền này cho chắc rồi mới làm tiếp .

Mình đang hỏi bạn bước 4 mà . Mình có thấy ai hướng dẫn gì đâu . Trả lời giùm mình với ! Do mình muốn rút được tiền rồi mới xác định chơi tiếp ! Mình chỉ 4,51$ thôi . Xác nhận khâu rút tiền này cho chắc rồi mới làm tiếp .
bạn gõ dấu chấm ( . ) nha, dấu phẩy đó là đơn vị nghìn, vn quen vậy, bạn gõ vào 4.45, nhìn bên số tiền sẽ nhận là 91k là đc

bạn gõ dấu chấm ( . ) nha, dấu phẩy đó là đơn vị nghìn, vn quen vậy, bạn gõ vào 4.45, nhìn bên số tiền sẽ nhận là 91k là đc
Thanks , nhưng nó lại hiện lỗi khác . Không biết sao chứ làm đã mệt rồi khâu rút tiền này thấy còn nhức đầu hơn nữa . Webmoney nó hiện lỗi vậy nữa ! Mình nãn quá rồi . Ai đó trình bày rõ hơn cho mình với !

Thanks , nhưng nó lại hiện lỗi khác . Không biết sao chứ làm đã mệt rồi khâu rút tiền này thấy còn nhức đầu hơn nữa . Webmoney nó hiện lỗi vậy nữa ! Mình nãn quá rồi . Ai đó trình bày rõ hơn cho mình với !
cái này hình như là do bạn dùng hết số tiền có trong ví để EX nên WM ko có tiền trả phi SMS nhận code :D bạn thử lại với số tiên thấp hơn xem! nếu bạn có 4.51$ thì nên bán 4.4$ thôi để còn 0.11$ làm phí chuyển khoản+ phí sms

cái này hình như là do bạn dùng hết số tiền có trong ví để EX nên WM ko có tiền trả phi SMS nhận code :D bạn thử lại với số tiên thấp hơn xem! nếu bạn có 4.51$ thì nên bán 4.4$ thôi để còn 0.11$ làm phí chuyển khoản+ phí sms
Không cái đó mình làm đúng rồi . Nhưng không phải lỗi như vậy ! Sao mình thấy khó thế nhĩ !

Không cái đó mình làm đúng rồi . Nhưng không phải lỗi như vậy ! Sao mình thấy khó thế nhĩ !
vậy chịu ! bạn thử bán với 4.4$ chưa :p ko đc thì 4$ cho chắc ! còn ko đc nữa thì chịu :p

cai nay minh ko ro.....minh go la cu bam toi thoi....ko de y....thong thuong la 20s.Co the XD tinh sai.

bác làm nhìu acc zị, e làm có 3 acc, làm ít lên bonus cho nhanh. 1 ngày 1 acc e làm ~3600 capt , làm 26 ngày 1 tháng là dc 93600 capt. thưởng 30% chỉ yêu cầu 80000 capt. còn dư 13600 capt cho ngày nào lỡ chuyện gì ko làm dc thì vẫn giữ mức bonus 30% :D

3 acc thì ban ngày thỉnh thoảng cũng hơi chậm nhưng tới tầm chiều chiều là nhanh vù vù, vẫn đủ chỉ tiêu 1 ngày ~5$ = 8 tiếng :D
oh ban xài phần mềm nào vậy , mình thấy lúc này thằng Kolo nó hay baned mấy ngừi xài Soft lắm đó , Kolo lúc này yêu cầu cao lắm.....có rãng bạn show hình 30% 3acc lên cho anh em xem.....:D

bác ơi soft đếm ngược 100s vậy bao nhiu time out vậy
Uh lúc trước mình xài VinaFree nó out 3acc , sau đó mình lên VinaPro nó out 2acc.....Nói chung bây giờ mình thấy bạn không nên xài phần mềm vì Koloti lúc này nó yêu cầu cao lắm......Viết hoa,,,,,Phải là số,,,,,,,Tối thiểu 5 hay 6 ký tự....Phần mềm ko nhắc nhở bạn nhìu vậy đâu.;)

mấy bữa đi HN mới về vào gõ kiêm tiền trả cho ng ta mà kolo ra toàn code bác sỹ đã thês còn bắt phân biệt hoa thường, mọi lần ít bắt phân biệt lắm! sáng này bắt phân biệt cả mớ :( :mad:
Uh thì lúc này "Con gái trong làng chết hết rùi , nên sến mà chảnh nó lên ngôi đó bạn" mà không phải dậy ko đâu , cở rày bủi tối load captcha còn ra 2 hay 3 dãy số liên tục nữa kìa.....khiếp.:(:confused:

em là người mới gõ
bị band cũng 3 cái account rồi toàn bonus 15% là nó band à, mất ít nhất cũng 5$
nhưng mà vẫn tiếp tục kiên trì capt capt
Uh mình thấy chắc có vấn đề ji đó bạn à , ví dụ bạn sử dụng soft hay ji đó , lúc này Kolo yeu cau cao lắm ....vì vậy khuyên bạn nên gõ trên web của nó thì hơn.......nhưng mình thấy sao lúc này thằng Kolo hình như nó khong trừ bonus tại bonus mình 20% 30093 captcha mà mình nghĩ 2 ngày rùi mà vẫn ko tụt...:D

dao nay anh em pro go co con bi band ko?go soft XD co bi band ko chu minh go vina free bi band hoai vay.
Uh tình hình là anh em nào xài phần mềm là anh em đó sẽ bị band chỉ có điều là sớm hay mụn , mưa hay nắn thôi....Kolo lúc này gắt lắm nó yêu cầu đủ thứ...exam: "Gõ tiến Anh phải có dấu":confused:....mà mấy yêu cầu đó trên soft đâu có đủ đâu , bởi vậy tốt nhất là cày trên web thôi ko thì anh Kolo lo ban ban hết lun....:(

mấy hum nay rùi thím à -_-
cái soft hết hạn mờ k chuyển $ để mua key đc híc :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,758
172,823
Latest member
JamesCork

Most viewed of week

Most discussed of week