Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

myngoctuan

Banned
Reactions
59
MR
0.001
Follow me on Facebook
đầu tiên là 1 cái account gõ trực tiếp trên web sau đó chuyển qua vinacaptcha free
bây giờ là bản pro
cái account đầu tiên là 10 lỗi nó mới band , 2 cái sau 2 lỗi là nó band rồi
Dùng Xuân Đức thử....vina gõ hay lặp lại code và bị band lắm.

colennha

Junior
Reactions
1
MR
0.000
mấy bữa đi HN mới về vào gõ kiêm tiền trả cho ng ta mà kolo ra toàn code bác sỹ đã thês còn bắt phân biệt hoa thường, mọi lần ít bắt phân biệt lắm! sáng này bắt phân biệt cả mớ :( :mad:

code bác sĩ là gì nhỉ

mấy bữa nay bị khóa acc liên tục

nản quá rồi huhu

top bùn quá --- các bác bỏ hết kolo rồi a:eek:

Kurillin

Hero
Verified
Reactions
1,935
MR
0.000
sáng nay load khá tốt ! code số nhiều ! gõ phê :D

Hiện acc GGS đang dễ kiếm sao ko làm 1 cái acc GGS gõ cho sướng bạn, GGS hiện nay load cũng full speed, enter phát ra code tiếp, rate nó lại ổn định hơn, cao hơn Kolo mà lại khó khóa acc :cool:

ericvu

Junior
Reactions
26
MR
0.000
mọi người cho mình hỏi chút mình đánh được hơn 1$ cả bonus sao mình rút về WMZ mà thằng kolo cứ báo ko được nhỉ, nó bảo số tiền quá nhỏ ?

Reactions
2
MR
0.000
cho em hỏi , do em mới thanh toán lân đầu nên không biết . Em thanh toán bên 24h.bz . Em thanh toán qua ngân hàng Đông A mà em không có đăng kí dịch vụ ebanking thì có sao không ? Còn cái em không hiểu là khi em có tiền trong tài khoản thì số tiền bên webmoney họ lấy kiểu gì nữa . Xin cảm ơn mọi người !

cho em hỏi , do em mới thanh toán lân đầu nên không biết . Em thanh toán bên 24h.bz . Em thanh toán qua ngân hàng Đông A mà em không có đăng kí dịch vụ ebanking thì có sao không ? Còn cái em không hiểu là khi em có tiền trong tài khoản thì số tiền bên webmoney họ lấy kiểu gì nữa . Xin cảm ơn mọi người !
có ebanking thì cậu kiểm tra tiền tài khoản tức thì có nhận dc ko ko có cũng ko sao nhưng mà khi kiểm tra tiền về chưa bạn phải chạy ra amt mới xem dc.mặc khác dùng ebanking thì chuyển khoản hay mua wmz,pm nhanh chóng thuận tiện.vì nó hoạt động trực tuyến ko cần chạy ra atm chuyển khoản.....ý thứ 2 cậu nói mình ko hiểu ý....

boy93nd

Junior
Reactions
16
MR
0.020
có kinh nghiệm kiếm tiền nhanh cho người mới gõ kolo ko mấy bác chỉ em với, em gõ 5 ngày mỗi ngày trung bình khoảng có 200captcha giờ mới dc hơn 0,3$

có ebanking thì cậu kiểm tra tiền tài khoản tức thì có nhận dc ko ko có cũng ko sao nhưng mà khi kiểm tra tiền về chưa bạn phải chạy ra amt mới xem dc.mặc khác dùng ebanking thì chuyển khoản hay mua wmz,pm nhanh chóng thuận tiện.vì nó hoạt động trực tuyến ko cần chạy ra atm chuyển khoản.....ý thứ 2 cậu nói mình ko hiểu ý....
bạn cho mình hỏi bây giờ mình muốn đổi Webmoney về tài khoản ngân hàng mình làm thế nào ? Bạn nói mà mình chẳng hiểu gì hết . Rút và nạp WMZ là sao ? Thanh toán sao mình mới tham gia , muốn rút không biết làm sao ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,781
176,236
Latest member
pingocno1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week