Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

1 ngày 1 acc e làm ~3600 capt <<~~~~~ mình ghi rõ vậy mà có sai đâu.

1 ngày 1 acc làm dc 3600 ~> 1 tháng 1 acc đc 93600 capt đó bác :D

mình ghi tượng trưng 1 acc thôi :D
thế là bình quân mỗi ngày bạn gõ đc 1 acc hơn 1$ tính ra 3 acc chắc cũng khoảng 4$ nhỉ :D

bạn tinhs thế là sai rồi! nó chỉ tính bonus trên số code 1 acc làm thôi! ví dụ 80k code mơí đc 30% thì 80kx3 acc tính ra phải 240k code cho 3 acc !

bố ông mãnh, người ta tính đúng rồi đấy, có phải tính lại ko
giả sử, giá trung bình bạn ý gõ là 0,36$/1k code thì 1 ngày với kế hoạch kia chả dc hơn 5 $ còn gì

3600 code * 3 acc * 0.36$/1000 = A
A + 30%A = 5,054$

quá đúng oy, thắc mắc gì

bố ông mãnh, người ta tính đúng rồi đấy, có phải tính lại ko
giả sử, giá trung bình bạn ý gõ là 0,36$/1k code thì 1 ngày với kế hoạch kia chả dc hơn 5 $ còn gì

3600 code * 3 acc * 0.36$/1000 = A
A + 30%A = 5,054$

quá đúng oy, thắc mắc gì
đúng là bạn ấy tính đúng Z! mình đọc ko kỹ cứ tưởng 96k /3 acc ! đọc kỹ là trên 1 acc ! nhưng đó là jkeets quả sau 1 tháng ! + 30% chứ bây gơờ đã đc + đâu ! và chưa chắc đã lên dc 30$% :D

đúng là bạn ấy tính đúng Z! mình đọc ko kỹ cứ tưởng 96k /3 acc ! đọc kỹ là trên 1 acc ! nhưng đó là jkeets quả sau 1 tháng ! + 30% chứ bây gơờ đã đc + đâu ! và chưa chắc đã lên dc 30$% :D

trước kia mình đc 30% cũng 3 acc rùi nhé, nhưng tim đc việc làm nên bỏ capt. lâu lâu rảnh rỗi vẫn vào làm 1 tí . giờ mới nghỉ việc cách đây 5 ngày nên lại way lại làm. 3 ngày nay vẫn đều đều 1 acc ~3600 capt . giờ đang là 20% . sang tuần sẽ lên 25% và tiếp tục là 30% thôi.

bonus 20%, ngày làm khoảng 8 tiếng thì số tiền mình rút 3 ngày nay là 5.16$ ,4.96$ , 4.58$ ~~> ~100k/ngày . (mình có ghi ra excel để coi hàng tháng rút đc bao nhiêu bik đg chi tiêu) .

hẹn bác e lên 30% sẽ chụp lại post lên :D

trước kia mình đc 30% cũng 3 acc rùi nhé, nhưng tim đc việc làm nên bỏ capt. lâu lâu rảnh rỗi vẫn vào làm 1 tí . giờ mới nghỉ việc cách đây 5 ngày nên lại way lại làm. 3 ngày nay vẫn đều đều 1 acc ~3600 capt . giờ đang là 20% . sang tuần sẽ lên 25% và tiếp tục là 30% thôi.

bonus 20%, ngày làm khoảng 8 tiếng thì số tiền mình rút 3 ngày nay là 5.16$ ,4.96$ , 4.58$ ~~> ~100k/ngày . (mình có ghi ra excel để coi hàng tháng rút đc bao nhiêu bik đg chi tiêu) .

hẹn bác e lên 30% sẽ chụp lại post lên :D
ngon ! hóng ảnh của bạn ! mai đem lên show ae nhé

tính đến hum nay thì mới đc 34500 capt thôi là 20% . nếu theo tính toán thì thứ 6 tuần sau lên 25% . và khoảng ngày 29 cuối tháng thì lên 30% :D

3 acc này làm ~2 năm rồi,chưa bị band. hy vọng ko bị band linh tinh như mấy bạn kia :D

tính đến hum nay thì mới đc 34500 capt thôi là 20% . nếu theo tính toán thì thứ 6 tuần sau lên 25% . và khoảng ngày 29 cuối tháng thì lên 30% :D

3 acc này làm ~2 năm rồi,chưa bị band. hy vọng ko bị band linh tinh như mấy bạn kia :D
cang BN cao cang band nhieu nha.. :D

:):):):):)
mình cũng như các bạn khác biết đến MMO với kolo . cách đây khoảng 2 tháng
mục tiêu ban đầu 1$/ ngày. rồi dần dần sang qlink mục tiêu 7$/ngay
và sang pixx cứ đề đều 13-14$ / ngày. mục tiêu sắp tới là 20$.
cho lên đừng chọn kolo để phấn đấu nhá.
mình cũng chỉ gõ 4 ngón thôi k pro gì cả.
chỉ là thấy tiêc cho các bạn thôi.
vãi , khâm phục bạn lâu nay giờ mới biết gõ có 4 ngón mà đc thế thì kinh thật

sáng 6h30 mình dậy 7h là ngồi vào , đặt chỉ tiêu đến 12h là 6k capt =)) nhưng làm được 1 lát là vào web này web nọ rùi chém gió diễn đàn , cuối cùng kế hoạc bể ở mức 12h 4k capt =)) từ 1h chiều đến 5h chiều lại chỉ tiêu 5k capt làm được 3k nữa :)) rùi tối 8h đến 9h gõ thêm 1k capt nữa đi ngủ :)) xong 1 ngày , đêm trằn trọc tự hứa mai sẽ siêng hơn và kết quả ngày nào cũng như ngày nào =))
bạn này giống mình à :))
cứ mỗi tối là hứa hẹn ngày mai khả quan hơn , đến ngày thì lại vào game tí lát làm bù cũng chả sao , quanh đi quẩn lại hết ngày mà vẫn chưa ra hồn :(

có ai bị giống mình ko vậy?
cap hôm qua bị ăn chặn nhưng tổng cap cả tháng đúng
hôm nay thì số cap gõ đúng ít hơn trong soft nhưng tổng cap và tiền ở trên web lại nhiều hơn trong soft:confused:
sau hơn 1h30 mỗi acc đáng lẽ được tầm 720 sau khi trừ skip, vậy mà có 630,634, 646, mất khoảng dưới 15% mỗi acc

Giờ muốn kiếm 1 dự án như mong muốn không có đâu bạn ơi. Mình hồi trước cũng kén chọn dữ lắm, dự án nào cũng test qua và sau vài đợt bão lớn tét cả mông thì cũng bắt đầu dễ tính :D
Fasttyper cũng ngon, nhưng load chậm vào ban ngày nhé, lại chỉ làm đc 1 acc thôi, rate cũng ngon nhưng tỉ giá pay về VND rất thấp, bạn nên suy nghĩ kĩ.
1 tháng kiếm 600k thì dễ mà bạn, cứ kolo mà chiến thôi, 1 ngày làm, ngày gõ 1$ là có 20k rồi, 1 tháng 600k :cool: Mới làm thì 1$ chắc cũng 2 tiếng, từ từ lên tay rồi 1 ngày kiếm 100k là chuyện nhỏ nhé, chúc bạn sớm tiền đầy túi rủng rỉnh :rolleyes:
Soft fast down trên web về mở nhiều soft cùng 1 thời điểm đc mà bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,008
Latest member
kientin69

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week