• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

:binhsua105: thử chuyển rùi mà gõ không sướng tay như kolo, gõ kolo sướng tay hơn ^^!
chán, đi ngủ cho khỏe, nản :binhsua144:
gõ kolo rate thấp đến phát nản với nó chứ sướng gì:binhsua123:

mình làm soft, có 1 số acc cứ "loading" >> "connecting" >> "loading" hoài là sao vậy :( có ai biết ko?

login = web thì nó báo "press to cont" :|
add sai server rồi, press to continued để vào team đó bạn ơi, mà 14 này là xóa team rồi

gõ kolo rate thấp đến phát nản với nó chứ sướng gì:binhsua123:

kolo rate thấp vãi. gõ riết rùi chán luôn
:binhsua144: rate thấp thấy nản thật, nhưng mà gõ liên tục, cảm giác tay hoạt động liên tục, rất thú vị, chư gõ mấy cái kia cứ chờ 3 4 s, thấy mà mệt @@!

:binhsua122: kolo càng ngày càng bá đạo
RATE đã THẤY - giờ ID mới sai 1 code nó ko cảnh cáo mà BAN luôn (bình thường cảnh cáo 5 lần cái này ID mới có 1 là nó cho đi luôn)

làm đúng 4 tiếng đồng hồ 4500 code, cuối cùng cũng đủ min pay cho 2 ID, hazz làm bên Pix hay Mega thì được 4$ rồi
nhưng Pix thì load chậm, Mega code dài lại bị change LR hazz
mà cái này code nào cũng có số làm mình gõ chậm đi nhiều, đúng là gà thật hazz tập 3

RATE đã THẤY - giờ ID mới sai 1 code nó ko cảnh cáo mà BAN luôn (bình thường cảnh cáo 5 lần cái này ID mới có 1 là nó cho đi luôn)
ID mới thì 1 lần sai cho đi luôn, chứ id lâu rùi nó ko cho đi đâu, id của ta 10 lần cảnh cáo rùi, vẫn chưa đi :binhsua113:

làm đúng 4 tiếng đồng hồ 4500 code, cuối cùng cũng đủ min pay cho 2 ID, hazz làm bên Pix hay Mega thì được 4$ rồi
nhưng Pix thì load chậm, Mega code dài lại bị change LR hazz
mà cái này code nào cũng có số làm mình gõ chậm đi nhiều, đúng là gà thật hazz tập 3
:binhsua104: dạo này gõ kolo chán nhắm cơ

id của ta gõ sai >10 lần vẫn chẵng sao,lock thì nghỉ khỏe
:binhsua153:

Vừa cap thử Kolo bằng soft Vina, submit 1300, correct 700 => sai gần 50% :m182: , thế mà ko hề bị block hay cảnh báo 1 lần nào :m182:. Thế là thế *** nào ế nhỉ :m182:
Xin hỏi ae Kolo đây là tình trạng "bình thường" của nó đấy ạ? Chả hiểu được.

Vừa cap thử Kolo bằng soft Vina, submit 1300, correct 700 => sai gần 50% :m182: , thế mà ko hề bị block hay cảnh báo 1 lần nào :m182:. Thế là thế *** nào ế nhỉ :m182:
:binhsua144: có vụ này nữa à, kiểm tra lại xem, chưa gặp bao giờ, lúc mỡi gõ thì thấy vậy gõ lâu, thì để ý 10 phút sau nó update đủ, :binhsua144:

các bác có soft gõ Kolo FREE ko ạ? Cho e xin với ! Cám ơn ạ

Không biết soft vina có cái chức năng cheat để làm j thế hem biết ? acc nào mà cheat quá 20 % nó cho ra đảo như chơi với khỉ !bị rồi sợ lém ! sao soft tới 1$ /tháng lận :binhsua129:

- - - Updated - - -

free nó ko có update cậu ợ ! ko cập nhật balance được vì web kolo mới nâng cấp :binhsua104:

Không biết soft vina có cái chức năng cheat để làm j thế hem biết ? acc nào mà cheat quá 20 % nó cho ra đảo như chơi với khỉ !bị rồi sợ lém ! sao soft tới 1$ /tháng lận :binhsua129:

- - - Updated - - -

free nó ko có update cậu ợ ! ko cập nhật balance được vì web kolo mới nâng cấp :binhsua104:

Vừa xài thử Vinacatpcha SOFT FREE, cập nhật bình thường nhé !

:binhsua144: có vụ này nữa à, kiểm tra lại xem, chưa gặp bao giờ, lúc mỡi gõ thì thấy vậy gõ lâu, thì để ý 10 phút sau nó update đủ, :binhsua144:
Chính xác, phải chờ server update 10p / lần nhé.

- - - Updated - - -

Download bản Free ở đây mới là bản VinaCaptcha Free được update thường xuyên: http://vinacaptcha.com/vinacaptcha.html

1963old one
added on 2013-03-28 15:54

1963old one
added on 2013-03-09 14:53

1963old one
added on 2013-01-30 02:44

Kolo bắt lỗi mình :binhsua123:

thế này sao mà bắt lỗi nhỉ :)

- - - Updated - - -

Mà quên có ai biết cho mình hỏi làm sao để không mất mức bonus trong kolo không :(

Không phải "mất" mà là "tuột" vì bonus vẫn còn chứ có mất đi đâu :D
Để không bị tuột thì ngày hôm sau phải gõ nhiều hơn ngày hôm trước và chỉ tính bonus level trong 29ngày/tháng, ngày nào gõ ít thì trừ ít, ngày nào gõ nhiều thì bị trừ nhiều (trừ từ ngày thứ 30 trở đi) :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,939
171,010
Latest member
sanxuathopsong
Back
Top Bottom