Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Hầu như không ít thì nhiều thằng nào cũng vậy hết :binhsua144:

Bác SaigonIT chả có câu bình luận nào xem được hết ! toàn là bình luận cho có không à. Super spam. :binhsua119:

:m020:
chuẩn quá
thằng này rate quá thảm , toàn 0.38- 0.42 tầm từ 8h sáng đến 4 h chìu
8h sáng đến 4h chiều làm làm gì, ngủ nghĩ ăn uống, đi chơi, không sướng à, @@!

kolo dạo này chán quá nhỉ :binhsua115:

sao dạo qua cái topic nào cũng bảo ăn gian code thế nhỉ, vừa bên captchatyper cũng vậy

Bác SaigonIT chả có câu bình luận nào xem được hết ! toàn là bình luận cho có không à. Super spam. :binhsua119:
Hầu như không ít thì nhiều thằng nào cũng vậy hết :binhsua144:

Em trả lời quá rõ ràng đấy chứ, pro nào cũng hiểu chỉ có bác hông hiểu thui :binhsua122:

Em trả lời quá rõ ràng đấy chứ, pro nào cũng hiểu chỉ có bác hông hiểu thui :binhsua122:
Mình cũng k hiểu lun :-s

bác làm hết các dự án và theo dõi tất cả các topic thì sẽ hiểu ah, qua bên ct và qlink ý bác :binhsua129:

nhưng cần nói rõ ràng, chứ bác nhảy qua nhảy lại các thớt rùi cmt có 1 cậu "dự án nào cũng thế" hoặc "thằng nào cũng vậy", có bao nhiêu đó ngày nào cũng post ! vãi bác quá. :binhsua146:

bác làm hết các dự án và theo dõi tất cả các topic thì sẽ hiểu ah, qua bên ct và qlink ý bác :binhsua129:
có dự án nào mình thiếu id hay pannel đâu :-s
Trước bác còn bán cho mình panel CT + QL đó :-s

có dự án nào mình thiếu id hay pannel đâu :-s
Trước bác còn bán cho mình panel CT + QL đó :-s
nhưng cần nói rõ ràng, chứ bác nhảy qua nhảy lại các thớt rùi cmt có 1 cậu "dự án nào cũng thế" hoặc "thằng nào cũng vậy", có bao nhiêu đó ngày nào cũng post ! vãi bác quá. :binhsua146:

Các bác làm nhiều và cũng là chủ group cũng thấy rõ gòi mà, không riêng gì Kolo , ct mega , qlink tất cả đều ăn gian code, ít hay nhiều thì tùy dự án, không lẻ em phải liệt kê từ A -> Z ah :binhsua136:

Các bác làm nhiều và cũng là chủ group cũng thấy rõ gòi mà, không riêng gì Kolo , ct mega , qlink tất cả đều ăn gian code, ít hay nhiều thì tùy dự án, không lẻ em phải liệt kê từ A -> Z ah :binhsua136:
ko ăn gian thì cạp đất mà ăn à ! :binhsua146:

đã làm thì phải chịu,không làm thì thôi chuyển dự án khác :D vậy thôi mờ

Có bác nào biết cách đổi pass Kolo ko ạ ?

Announcements

Forum statistics

Threads
418,562
170,653
Latest member
ngocsinh3247211
Back
Top Bottom