• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

Hầu như không ít thì nhiều thằng nào cũng vậy hết :binhsua144:

Bác SaigonIT chả có câu bình luận nào xem được hết ! toàn là bình luận cho có không à. Super spam. :binhsua119:

:m020:
chuẩn quá
thằng này rate quá thảm , toàn 0.38- 0.42 tầm từ 8h sáng đến 4 h chìu
8h sáng đến 4h chiều làm làm gì, ngủ nghĩ ăn uống, đi chơi, không sướng à, @@!

kolo dạo này chán quá nhỉ :binhsua115:

sao dạo qua cái topic nào cũng bảo ăn gian code thế nhỉ, vừa bên captchatyper cũng vậy

Bác SaigonIT chả có câu bình luận nào xem được hết ! toàn là bình luận cho có không à. Super spam. :binhsua119:
Hầu như không ít thì nhiều thằng nào cũng vậy hết :binhsua144:

Em trả lời quá rõ ràng đấy chứ, pro nào cũng hiểu chỉ có bác hông hiểu thui :binhsua122:

Em trả lời quá rõ ràng đấy chứ, pro nào cũng hiểu chỉ có bác hông hiểu thui :binhsua122:
Mình cũng k hiểu lun :-s

bác làm hết các dự án và theo dõi tất cả các topic thì sẽ hiểu ah, qua bên ct và qlink ý bác :binhsua129:

nhưng cần nói rõ ràng, chứ bác nhảy qua nhảy lại các thớt rùi cmt có 1 cậu "dự án nào cũng thế" hoặc "thằng nào cũng vậy", có bao nhiêu đó ngày nào cũng post ! vãi bác quá. :binhsua146:

bác làm hết các dự án và theo dõi tất cả các topic thì sẽ hiểu ah, qua bên ct và qlink ý bác :binhsua129:
có dự án nào mình thiếu id hay pannel đâu :-s
Trước bác còn bán cho mình panel CT + QL đó :-s

có dự án nào mình thiếu id hay pannel đâu :-s
Trước bác còn bán cho mình panel CT + QL đó :-s
nhưng cần nói rõ ràng, chứ bác nhảy qua nhảy lại các thớt rùi cmt có 1 cậu "dự án nào cũng thế" hoặc "thằng nào cũng vậy", có bao nhiêu đó ngày nào cũng post ! vãi bác quá. :binhsua146:

Các bác làm nhiều và cũng là chủ group cũng thấy rõ gòi mà, không riêng gì Kolo , ct mega , qlink tất cả đều ăn gian code, ít hay nhiều thì tùy dự án, không lẻ em phải liệt kê từ A -> Z ah :binhsua136:

Các bác làm nhiều và cũng là chủ group cũng thấy rõ gòi mà, không riêng gì Kolo , ct mega , qlink tất cả đều ăn gian code, ít hay nhiều thì tùy dự án, không lẻ em phải liệt kê từ A -> Z ah :binhsua136:
ko ăn gian thì cạp đất mà ăn à ! :binhsua146:

đã làm thì phải chịu,không làm thì thôi chuyển dự án khác :D vậy thôi mờ

Có bác nào biết cách đổi pass Kolo ko ạ ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,993
Latest member
68gamebaisystems
Back
Top Bottom