Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

chế độ trừ cạp hàng ngày là sao bạn mình chưa hiểu lắm,với cả cái bonus của kolo là khi mình payout thì nó sẽ cộng bonus khi nó pay à bạn?
:) Theo mình hiểu nó là như thế này:
Cái chế độ bonus của Kolo ý: Để tính bonuss bao nhiểu nó chỉ tính tổng số code đã gõ của bạn trong vòng 30 ngày gần nhất thôi. Như vậy sang ngày 31 thì nó sẽ trừ đi số code bạn gõ trong ngày 1. ngày 32 nó trừ số code đã gõ ngày thứ 2 ...
Còn bonus thì khi pay nó sẽ pay số tiền của bạn +% bonus nữa :)

theo mình biết thì có pro lên tới 50% và bỏ cuộc:binhsua01:. theo lời pro ấy thì 50% đã bị trừ 10k code / 1 acc / 1 ngày, nếu cày 5 acc lên 50% thì .....:binhsua01:

mình nghe nói là lên tới 30% thì bắt đầu trừ vài ngàn code mỗi ngày nhưng ko biết là trừ đền 30% thôi hay là trừ luôn đến 0% nhỉ?

:) Theo mình hiểu nó là như thế này:
Cái chế độ bonus của Kolo ý: Để tính bonuss bao nhiểu nó chỉ tính tổng số code đã gõ của bạn trong vòng 30 ngày gần nhất thôi. Như vậy sang ngày 31 thì nó sẽ trừ đi số code bạn gõ trong ngày 1. ngày 32 nó trừ số code đã gõ ngày thứ 2 ...
Còn bonus thì khi pay nó sẽ pay số tiền của bạn +% bonus nữa :)

Pác này nói cũng có lý, nhưng phải mất cả tháng để theo dõi coi phải vậy hok? Tớ chưa bao giờ gặp ID kolo nào đạt bonus 50%, nói chi thấy 100% :D

Dear Ngan Giang,

You have received a payment to your account U1559556 (themen99):

Date: 4/9/2013 1:23 PM
Batch: 139414897
From Account: U6508901 (Crowd Services)
Amount: $1.04
Memo: Kolotibablo.com payment

Thank you.
Chứng thưc kolo paid LR khá nhanh nhá các tình yêu.. Đờ men request thử về LR lúc 12h trưa..Tầm tối đã có LR về

Chứng thưc kolo paid LR khá nhanh nhá các tình yêu.. Đờ men request thử về LR lúc 12h trưa..Tầm tối đã có LR về

Pác hên vì Kolo vừa mua được một lượng lớn LR dự trữ ;))
Đùa thôi, chắc là Kolo có đủ LR để pay rồi đó...

mod cũng chơi kolo á???? :binhsua10::binhsua10::binhsua10:

Nghe người ta phàn nàng KOLO paid LR chậm nên test thử.
PS: Mod thì báo đạo lắm, project nào cũng cắm hết

Không chơi captcha entry thì sao làm Mod captcha được !! :D

Bữa nay hoạt động hơi bị tích cực đó a Phương, lên 4 sao rồi kìa :(

Nhiệt tình support anh em box captcha thôi => spam tùm lum ;))

Nhiệt tình support anh em box captcha thôi => spam tùm lum;))

anh phương tự nhận spam kìa, chắc nhờ mod cho ra đảo thôi ;))

:m020: mềnh cũng sờ pam này mà có điều sờ pam có ý hok bị ra đảo :m131:

kolo rate hơi thấp nhưng ổn định...............................

cả nhà cho mình hỏi:khi mình gõ soft asia nó cứ có cái hình dấu x thi gõ làm sao?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,541
170,633
Latest member
pst
Back
Top Bottom