Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

mrhieu059

Junior
Reactions
18
MR
0.000
gõ nhah thì load nhìu id vào ms kịp có code mà gõ bạn....bạn gõ xong lấy tiền mý acc phụ chuyển về 1 acc rồi từ acc đó pay vào ví thoy ( pay $ qua lại giữa các acc kolo đc mà bạn ) ,
Thanks bn.
Mà nó có lấy fee khi chuyển tiền từ acc này sang acc khác không?

PhamXuanVinh

Senior
Reactions
100
MR
0.000
Xiao thì bn 1 soft vậy bn?
Cho mình hỏi tại sao lại có mấy bn add đến 8-10 id?
Load chậm thì mìh thấy dùng 2 acc cũng đủ rùi mà nhỉ?
Nếu gõ nhiều id như thế thì có cho add nhiều acc kolo 1 tài khoản pp hoặc webmoney không nhỉ? Nếu không cho thì sao lấy được tiền của mấy acc phụ?
chuyển tiền về acc chính, dc sử dụng chung ví tiền.
còn dùng bnhieu acc còn phụ thuộc soft load nhanh hay chậm, xiao thì 2 - 3 acc là load thả gas lun

MrVietkt

Junior
Reactions
135
MR
0.012
Chat with me via Skype
xong ql tuần nay,qua kolo với a e ít mà ổn định :)

duyệt nhanh mà... mình chậm nhất acc mới là 1h... lên tập trung tiền qua 1 acc rút cho nhanh
Ủa sao của mình chậm lắm, bị thế này đến hôm nay là ngày thứ 3 rồi. Có 5 acc thì mới có 1 acc có tiền trong Khoản tiền được bảo vệ. Mà cái acc đó cũng phải đợi mất 3-4 ngày. Hay tại do acc mình để lâu ko gõ nhỉ? Đăng ký từ 08/2013 với 05/2014 giờ vào gõ lại.

Ủa sao của mình chậm lắm, bị thế này đến hôm nay là ngày thứ 3 rồi. Có 5 acc thì mới có 1 acc có tiền trong Khoản tiền được bảo vệ. Mà cái acc đó cũng phải đợi mất 3-4 ngày. Hay tại do acc mình để lâu ko gõ nhỉ? Đăng ký từ 08/2013 với 05/2014 giờ vào gõ lại.
View attachment 67181
bạn ko đọc rule của kolo ah? bạn fai hoàn thành tối thiểu trên 500 code trong vòng 24 - 48 h thì tiền mới dc xét duyệt...
Mỗi ngày tối thiểu 500 code / 1 acc, là ok

bạn ko đọc rule của kolo ah? bạn fai hoàn thành tối thiểu trên 500 code trong vòng 24 - 48 h thì tiền mới dc xét duyệt...
Mỗi ngày tối thiểu 500 code / 1 acc, là ok
À ra thế :D. Thanks bạn :D. Đúng là mình ko đọc FAQ thật.
Còn một thắc mắc nhỏ nữa là mình muốn pay bằng Bitcoin thì rate nó có cố định một mức nào đó ko hay theo giá thị trường nhỉ? Ví dụ hôm nay gõ được 1$ nó trả 0.025BTC nhưng mai gõ 1$ nó trả 0.01BTC vì giá hôm sau khác hôm trước chẳng hạn.

À ra thế :D. Thanks bạn :D. Đúng là mình ko đọc FAQ thật.
Còn một thắc mắc nhỏ nữa là mình muốn pay bằng Bitcoin thì rate nó có cố định một mức nào đó ko hay theo giá thị trường nhỉ? Ví dụ hôm nay gõ được 1$ nó trả 0.025BTC nhưng mai gõ 1$ nó trả 0.01BTC vì giá hôm sau khác hôm trước chẳng hạn.
theo giá thị trường...

shinesky789

Junior
Reactions
21
MR
0.000
trang chủ xiaoa là gì vậy bạn , mình search google ko ra , giá add id ntn vậy
gõ soft Xuân Đức cứ 1 lát là bị out soft

Mình nhớ có bạn đã post đường link mà giờ lại ko tìm thấy, mới search trong forum thì ra cái này: https://mmo4me.com/threads/update-tinh-hinh-kolotibablo-ver-1.29867/page-56#post-526652

Đây nè cậu, giá $5/10 IDs, $10/Unlimited IDS. Mua được dùng thử cho tớ biết xem co tốt ko nhá. Dùng thử của asian giá có $1/5IDs nhưng tớ dùng toàn bị blocked thôi. Ko hiểu sao đang ức chế vụ này

http://studio.pclore.net/

Ụ ôi, sáng này còng lưng ngồi gõ, thấy hiện 0.7$/1k, tỉnh cả ngủ, từ lúc bắt đầu gõ Kolo đến giờ, lần đầu tiên thấy con rate 0.7 vui quá, nhưng được có 15' thì down xuống 0.5, lâu lâu một chút có phải cho mình thêm động lực đỡ biết mấy. :p

Announcements

Forum statistics

Threads
423,746
176,202
Latest member
Trunghn1103

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back