Ask KolotiBablo - Hướng dẫn toàn tập - tình hình - giải đáp mọi thắc mắc

shinesky789

Junior
Reactions
21
MR
0.000
257code 0.096226$

Không bết nó tính đúng sai qua hôm sau. hay sao mà của mình vẫn 100% chính xác nhỉ (300 code chắc cũng có 1 vài cái sai).

Hình như bạn đang nhập trên web, nếu đúng vậy thì mình thấy nó tính lỗi ít hơn, kolo mình thấy nó đếm khá chính xác, có điều rate thấp nên nhập cũng mệt.

mylinhdanang

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
mới mua soft xuâ đức dùng thử vì thấy ai cungg gõ nhưng lại phải quay về soft xiao, vì xuân đức chạy chậm, k hiển thị số $ đag ở mục đã kiểm duyệt hay chưa, hình ảnh thì nhỏ khó nhìn hơn xiao nhiều, nếu zoom to lên toàn màn hình thì lại to quá. hic, sao ai cũng gõ xuân đức vậy nhỉ

TreTrauuuu

Junior
Reactions
21
MR
0.072
Follow me on Facebook
mới mua soft xuâ đức dùng thử vì thấy ai cungg gõ nhưng lại phải quay về soft xiao, vì xuân đức chạy chậm, k hiển thị số $ đag ở mục đã kiểm duyệt hay chưa, hình ảnh thì nhỏ khó nhìn hơn xiao nhiều, nếu zoom to lên toàn màn hình thì lại to quá. hic, sao ai cũng gõ xuân đức vậy nhỉ
Kẹp 8 acc vào nhà vi vu cả ngày,
Còn tiền kiểm duyệt thì k biêt
Để soft bự toàn màn hình luôn gõ cho đã :D

xiao gõ kolo vẫn ngon hơn bác ah. XD load chậm và lâu lâu dính hình ảnh no proxy là báo lỗi ah

uhm... xiao ổn định hơn, nhìn bố cục hơi khó nhìn... nhưng rồi cũng wen ah...
Xiao thì bn 1 soft vậy bn?
Cho mình hỏi tại sao lại có mấy bn add đến 8-10 id?
Load chậm thì mìh thấy dùng 2 acc cũng đủ rùi mà nhỉ?
Nếu gõ nhiều id như thế thì có cho add nhiều acc kolo 1 tài khoản pp hoặc webmoney không nhỉ? Nếu không cho thì sao lấy được tiền của mấy acc phụ?

thanhhuan

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Xiao thì bn 1 soft vậy bn?
Cho mình hỏi tại sao lại có mấy bn add đến 8-10 id?
Load chậm thì mìh thấy dùng 2 acc cũng đủ rùi mà nhỉ?
Nếu gõ nhiều id như thế thì có cho add nhiều acc kolo 1 tài khoản pp hoặc webmoney không nhỉ? Nếu không cho thì sao lấy được tiền của mấy acc phụ?
gõ nhah thì load nhìu id vào ms kịp có code mà gõ bạn....bạn gõ xong lấy tiền mý acc phụ chuyển về 1 acc rồi từ acc đó pay vào ví thoy ( pay $ qua lại giữa các acc kolo đc mà bạn ) ,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,635
175,987
Latest member
may88gallery

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week